• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

CẦN NGƯỜI NUÔI GIÚP BÉ MÈO MƯỚP CON ĐI LẠC - gấp gấp

Xin chào các bạn, tối qua lúc đi đường mình thấy 1 bé mèo mướp con đi giữa đường lớn, xém tí bị xe đụng mấy lần. mình ẳm lên và hỏi các nhà chung quanh đó thì họ nói là mèo lạc. Vậy nên mình phải ẳm về nhà. Mình cũng yêu động vật nhưng vấn đề là nhà mình ở là nhà thuê, không tiện nuôi thú cưng, với lại mình ở quê, đi làm giờ giấc rất bất tiện, không tốt để chăm sóc chó mèo. Vậy nên mình rất mong bạn nào có nhu cầu thì liên lạc để mình đem gửi bé đó cho các bạn nuôi giúp, hoặc các bạn giúp mình hỏi bạn bè thêm

Bé mèo này ngoan, đã ăn cơm được, khá dễ ăn (chắc tại bị lạc nên đói), còn nhỏ, chỉ dài 1 ngang tay mình (xin lỗi, mình chưa từng nuôi mèo nên không biết xác định giới tính hoặc ngày tuổi của bé)

Nếu được các bạn liên lạc với mình qua số đt 0933945946 - Thảo (mình sinh năm 88 , nói trước cho dễ xưng hô)

Đây là ảnh của bé:http://s531.beta.photobucket.com/user/future_ahead2988/media/BELUOM.jpg.html?sort=3&o=0