• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần bán 1 pé husky đáng iêu ><

/Tình hình là mình phải đi học suốt nên hok có thời gian đưa nó đi chơi được..Cứ suốt ngày pai ở trong nhà e nó cứ buồn buồn >< e nó rất ngoan hiền thân thiện cực luôn ,thích được đi chơi lắm.. mình cứ dắt xe ra là phi lên ngồi luôn.. hok baoh cắn đồ đạc hay giầy dép.. !
E nó đã được tiêm 2 mũi 7 bệnh, rất tham ăn và rất thích ăn đồ ngọt do e nó béo quá mình dạo này còn đang hãm lại, e nó được 5 tháng .sinh ngày 18/03 có sổ theo dõi sức khỏe được đẻ tại vn nên khỏe lắm chả thấy baoh bỏ bữa =.= giá cho em nó là 7tr .mình bảo hành 2 tuần nhé ..
Bạn nào quan tâm thì phone cho mình nhé: 0977499149 lưu ý các bạn hok phone từ lúc 17h đến 21h tối nhé mình phải đi học thêm hok nghe máy được....tặng kèm 1 bộ yên ngựa với 1 vòng cổ mình mua cho e nó khi lớn mà chưa dùng đến. Còn Ảnh của e nó : %20http://postimage.org/image/pu8npsacf/

ừ . thế mình nhầm rồi :p . nhìn giống con bạn mình hồi cấp 3

hihi ^^ lần đầu thấy có người bảo mình giống ai đấy vì chưa gặp ai giống mình cả có khi lại họ hàng hehe

insensible

T.Viên Năng Động
hihi ^^ lần đầu thấy có người bảo mình giống ai đấy vì chưa gặp ai giống mình cả có khi lại họ hàng hehe

:) chắc tại nhìn ảnh nên thế ;)) bạn có nick FB k?