• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần mua mèo ald tại tp.hcm

tinytei

TinyTei
Nhà mình mèo mới đẻ đêmqua. có 1 pé cái màu mướp vớ trắng giá 2tr5. đc cậu qua đặt cọc gần 2th nữa mình sẽ giao mèo :D
Mèo nhà tớ ALD nhé ( 3 mẹ đều ALD )

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
tinytei said:
Nhà mình mèo mới đẻ đêmqua. có 1 pé cái màu mướp vớ trắng giá 2tr5. đc cậu qua đặt cọc gần 2th nữa mình sẽ giao mèo :D
bạn ơi cho mình xin hình mấy bé với bố mẹ luôn được ko?

azirakain

tinytei said:
cho mình sđt đy rồi t5 hy t6 gì đó mình qua xem mèo rồi đặt cọc luôn

Bao Linh 85

I_Like_Pet
tinytei said:
Mấy bữa nữa mình lấy máy chụp về sẽ chụp :)
Nhanh nhanh nha e!
Nge e nói mà c cg nôn quá, 2 đứa nhà c mà chúng nó còn thì ngày c có cháu ẵm bồng như e cg k xa đâu,hix....bùn quá!

tinytei

TinyTei
Bao Linh 85 said:
Nhanh nhanh nha e!
Nge e nói mà c cg nôn quá, 2 đứa nhà c mà chúng nó còn thì ngày c có cháu ẵm bồng như e cg k xa đâu,hix....bùn quá!
Chắc mai e up ảnh cho c xem hen :)
Thương cho Clio và FIona quá :(

popo

Đăng dùm người wen, bạn mình có 1 em mèo ba tư lai ALD trắng muot, cái, mặt gãy rất xinh đc 1tháng tuổi.Giữa tháng 4 sẽ cho về nhà mới giá 3t

bowie

meo meo con mều
popo said:
Đăng dùm người wen, bạn mình có 1 em mèo ba tư lai ALD trắng muot, cái, mặt gãy rất xinh đc 1tháng tuổi.Giữa tháng 4 sẽ cho về nhà mới giá 3t
cho mình xin hình của bé được ko bạn