• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần mua mèo lai xù xù

MrTom

Mình đang muốn mua một em mèo. Sau đây là đặc điểm của em mà mình muốn có:

- Mèo xù xù (lai cũng được miễn là xù) màu vàng và là mèo đực.

- Nếu có thể thì mình dài chân ngắn (giống con mèo mới mất cũ của mình).

Các đồng chí có mèo như thế cần bán thì pm mình qua inbox. Nhà mình trước đã nuôi mèo. Em mèo trước nuôi được 12 năm mà không thiến nên bị đi mất. Chính vì vậy các đồng chí có thể yên tâm về em mèo gửi vô nhà mình. Mình tuy không có của ngon vật lạ cho các em ăn nhưng tình yêu thương và sự chăm sóc thì không bao giờ thiếu. Mình đã đi làm nhưng ba mẹ mình ở nhà nên có thể chăm nom các em, đặc biệt là ba mình rất cưng mèo. Mình chắc chắn ông sẽ bỏ thời gian để nói chuyện, tắm táp, bắt chấy rận, uốn râu cho mèo....

Về giá cả thì tầm khoảng 1,5m. Mình hi vọng là sẽ mua mèo lai với giá rẻ hơn giá này. Mình hiểu là nhiều đồng chí nói rằng yêu mèo thì không nên tính toán giá cả và nếu mình là một người dư dả tiền bạc thì mình cũng sẽ cư xử như vậy. Tuy nhiên, mình mới ra trường đi làm nên cũng không thể chi ra một số tiền quá khả năng cho phép, vì vậy kinh mong các đồng chí đọc topic này để lại vài địa chỉ hoặc vài lời khuyên có ích.

Kính bút,
Chị của Tôm