• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cặp đôi silver sơ sinh của mình

Chào các bạn, đây là lần đầu mình tham gia diễn đàn, mong đc làm quen và giao lưu với mọi ng
Dưới này là 2 bé 1 đực 1 cái silver nhà mình. Các bé sinh ngày 14/3/2013, mới đc 4 ngày tuổi. Hiện giờ chỉ mới biết titi và bò lồm ngồm trong
chuồng ^^

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Ôi sinh sau các bé nhà mình 2 ngày, bạn ở đâu thế hôm nào giao lưu nhé ^^

boo09

T.Viên Năng Động
Chúc mừng bạn có 2 bé thật dễ thương....chúc các bé ăn no chóng lớn nhé!!!!
Không biết bố mẹ các bé là silver theo kiểu hình nào....nhìn sơ qua thì giống mackerel silver .

boo09

T.Viên Năng Động
Ồ vậy bé nhà bạn là dòng chinchilla persain ( shaded silver ) , mẹ mấy bé cũng là silver luôn hả bạn ?

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
:Onion34: iu woa' đi. :) có phải mèo persian/ ba tư không bạn? bố & mẹ của nhóc khoảng bao nhiu tuổi rùi bạn, đẻ ra mí bé bụ bẩm nhìn iu wa'

ivys said:
:Onion34: iu woa' đi. :) có phải mèo persian/ ba tư không bạn? bố & mẹ của nhóc khoảng bao nhiu tuổi rùi bạn, đẻ ra mí bé bụ bẩm nhìn iu wa'
Mama nó đc 1 năm tuổi bạn ạ , bno là mèo 34 đấy:D

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
vậy mẹ bé sinh lứa đầu hả bạn? Giờ mấy bé cũng được gần 1 tháng rồi. Bạn để lại nuôi hay bán vậy?

Charlene2801 said:
vậy mẹ bé sinh lứa đầu hả bạn? Giờ mấy bé cũng được gần 1 tháng rồi. Bạn để lại nuôi hay bán vậy?
Mình để nuôi bạn ạ, mình cũng chưa có silver cái, giờ mới có í:D