• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cach cham soc hamster

lovepetz

CÔ bé vui tính
Nha em moi nuoi 2 be hams rat xinh. Hien va ko can ai ca...em chi mun hoi la dag Tet nen minh tam hams duoc ko va khi tam xong khoi xay kho duoc ko ( tai nha ko co may say)...

hamstercandy2212

hams hăng hái
bạn ơi! bạn cho mik hỏi hamster bạn giống gì và bạn ở miền Bắc hay Nam? Theo mik thì tắm xong hams phải dc sấy khô vì nó làm ấm cơ thể của em ý! Nếu ko em bạn có thể pị cảm đấy!

lovepetz said:
Nha em moi nuoi 2 be hams rat xinh. Hien va ko can ai ca...em chi mun hoi la dag Tet nen minh tam hams duoc ko va khi tam xong khoi xay kho duoc ko ( tai nha ko co may say)...

lovepetz

CÔ bé vui tính
hamstercandy2212 said:
bạn ơi! bạn cho mik hỏi hamster bạn giống gì và bạn ở miền Bắc hay Nam? Theo mik thì tắm xong hams phải dc sấy khô vì nó làm ấm cơ thể của em ý! Nếu ko em bạn có thể pị cảm đấy!
minh o mien nam. LA giong panda va bo sua

hamstercandy2212

hams hăng hái
vậy thì tắm cũng dc! Nhưng nhớ là sấy khô nhé (hoặc đặt gần bếp đừng gần wa, bé sẽ pị bỏng đấy!) Sau đó bạn cho pé lăn cát tắm tý cho lông mượt nhé!
Chỉ tắm khi thý pé hôi thui nhé! Đừng tắm thường xuyên vì pé cũng nhỏ