• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Chó bị đờm nhiều

Có dấu hiệu ngạt mũi,không ho nhưng khi ngủ nhiều lúc như bị sốc đờm.Tiếng sủa như bị nghẹn lại.Vậy ai biết cún mình bị bệnh gì không và chỉ giúp mình cách chữa trị cho em nó

sansan102

YTC Developer
Bạn ra ngoài tiệm thuốc tây mua mấy gói thuốc bột Acemuc và 2 lá phổi cho em nó uống pha chung với nước hoặc bỏ vào cơm. Mà cún bạn mấy tuổi rồi? Nếu cún con thì uống 1/3 mỗi lần, ngày 2 lần.

Bạn ra ngoài tiệm thuốc tây mua mấy gói thuốc bột Acemuc và 2 lá phổi cho em nó uống pha chung với nước hoặc bỏ vào cơm. Mà cún bạn mấy tuổi rồi? Nếu cún con thì uống 1/3 mỗi lần, ngày 2 lần.

Nó lớn rồi,sắp trưởng thành,cái đó trộn vào cơm đk ah bạn,vậy mình đi ngay,cái này là thuốc của người đúng không,hic,sợ hỏi nhầm nơi mua

Nó lớn rồi,sắp trưởng thành,cái đó trộn vào cơm đk ah bạn,vậy mình đi ngay,cái này là thuốc của người đúng không,hic,sợ hỏi nhầm nơi mua

Thanhk bạn nhiều nha,có gì mình thông báo kết quả sau.Hy vọng cu cậu sẽ nhanh hết bệnh

sansan102

YTC Developer
Bạn ơi hôm nay bé đã khỏe chưa? Cái đó dùng cho em bé. Mình đi BSTY thì được kê toa vậy đó mà cho cún mình uống thấy hết nên mới chỉ chứ ko dám chỉ bậy bạ

Bạn ơi hôm nay bé đã khỏe chưa? Cái đó dùng cho em bé. Mình đi BSTY thì được kê toa vậy đó mà cho cún mình uống thấy hết nên mới chỉ chứ ko dám chỉ bậy bạ

Thank bạn,mình đang tiêm cho em nó,tiêm 3 ngày rồi,cứ ngày 4 mũi luôn,hồi chiều đau wa nó ngạm cả tay mình luôn,hic,nhưng nó ngạm nhẹ chứ không phải là cắn

Thank bạn,mình đang tiêm cho em nó,tiêm 3 ngày rồi,cứ ngày 4 mũi luôn,hồi chiều đau wa nó ngạm cả tay mình luôn,hic,nhưng nó ngạm nhẹ chứ không phải là cắn

Chó nhà mình từ hôm tiêm lại thấy thêm bệnh nôn nữa,có ngày nôn 2 lần luôn mà mệt mỏi hơn hẳn hồi trước,không biết BSTY này thế nào nữa,mình hỏi thì thấy nói do thay đổi thời tiết.Không biết phải làm sao nữa,không biết có qua được không nữa.Giờ chỉ hy vọng vào BstY và niềm tin vào thế giới tâm linh thôi.

sansan102

YTC Developer
Bạn ơi ko hiểu bạn nghĩ sao bé còn nhỏ mà tiêm nhiều vậy? Đặt trường hợp là bạn mỗi ngày chích 4 mũi chích liên tục thì ko tiêu cũng lạ. Mình đã chỉ thuốc đó thì nếu bạn có thời gian chăm nó, cho nó uống ngày 3 bữa là 3 ngày sẽ thấy khỏe lại rồi. Mình bỏ tiền đi Dr Nghĩa bên Q.2 mới có toa vậy chứ ko phải khơi khơi mình chỉ đại cho bạn đâu. Mình cam đoan chắc với bạn là bạn cho nó đi chích khoảng 3-5 ngày nữa là bạn mất nó là cái chắc

Bạn ơi ko hiểu bạn nghĩ sao bé còn nhỏ mà tiêm nhiều vậy? Đặt trường hợp là bạn mỗi ngày chích 4 mũi chích liên tục thì ko tiêu cũng lạ. Mình đã chỉ thuốc đó thì nếu bạn có thời gian chăm nó, cho nó uống ngày 3 bữa là 3 ngày sẽ thấy khỏe lại rồi. Mình bỏ tiền đi Dr Nghĩa bên Q.2 mới có toa vậy chứ ko phải khơi khơi mình chỉ đại cho bạn đâu. Mình cam đoan chắc với bạn là bạn cho nó đi chích khoảng 3-5 ngày nữa là bạn mất nó là cái chắc

Cảm ơn bạn nha,chích xong rồi,nó cũng đỡ bị đờm rồi,chỉ còn dấu hiệu lâu lâu ngạt mũi thôi,mình không chích nữa,đang bồi dưỡng cho nó lại sức.

Chó nhà mình tiêm viêm phối mới đỡ xong,tối hôm qua mình cho nó gặm cục xương,và thức ăn là phối nấu chín.Sáng mai thấy đi ngoài phân xanh,tanh và nôn liên tục.Chiều nay cho uống nước giải nhiệt,nấu cháo băm thịt nạc mà nó không ăn.Thuực sự mình mệt mỏi quá rồi,công việc lu bu,chó ốm,không biết làm sao nữa.Mới tiêm xong giờ tiêm nữa sợ nó ko chịu đk.Thôi chỉ biết cố gắng chăm nó hết sức qua đk hay không là số trời,