• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Chó em n xấu hay đẹp vậy mấy a @@. Xem giúp với!!!

Nicky70200

Em có nuôi một bé chó được 5 tháng tuổi rồi. Mà ba em cứ bảo n xấu. Chó có 4 huyền đề. 4 mắt. Lại còn là hắc cẩu tứ mục. Toàn thân đen, 4 chi và bụng vàng.Lỗ tai dựng. Nhưng cứ bị chê là thế nào. Mọi người xem giúp em với Helppp. Sẵn coi dùm e chó gì luôn. E không pk @@~

One_more_night

Active Member
rottweiler lai chó ta :v

One_more_night

Active Member
Mà n xấu lắm hả @@!
Chó chẳng có con nào xấu cả.Do bản thân mình cảm nhận,có người nuôi chó cỏ,chó què,chó bị tật,họ còn yêu thương.
con này sau này lớn sẽ bự lên và có thể trông nhà.
người ta chỉ định nghĩa chó xấu khi mà chủ của nó bỏ số tiền lớn ra mua 1 con chó, nhưng nó ko đẹp và cân xứng với số tiền đó.
Nếu tui bỏ ra 6 > 8 triệu mua 1 con mà nó như thế này thì tui sẽ nói là nó xấu :v

Nicky70200

Chó chẳng có con nào xấu cả.Do bản thân mình cảm nhận,có người nuôi chó cỏ,chó què,chó bị tật,họ còn yêu thương.
con này sau này lớn sẽ bự lên và có thể trông nhà.
người ta chỉ định nghĩa chó xấu khi mà chủ của nó bỏ số tiền lớn ra mua 1 con chó, nhưng nó ko đẹp và cân xứng với số tiền đó.
Nếu tui bỏ ra 6 > 8 triệu mua 1 con mà nó như thế này thì tui sẽ nói là nó xấu :v
Ngta cho tui đó :v

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
5 tháng tuổi mà bé hơi nhỏ, chắc do chế độ ăn uống không tốt. Cần xem lại về chế độ ăn uống bé đủ dinh dưỡng sẽ trổ mã ra trông rất đẹp chứ không ốm ốm như vậy.

Nicky70200

5 tháng tuổi mà bé hơi nhỏ, chắc do chế độ ăn uống không tốt. Cần xem lại về chế độ ăn uống bé đủ dinh dưỡng sẽ trổ mã ra trông rất đẹp chứ không ốm ốm như vậy.
Bé kén ăn lắm. Ngày nào mính cũng cho bé ăn thịt vs ca vs đủ loại rau. Nhưng bé ăn ít lắm. Bỏ mứa k à. Mới đây mình có nhận nuôi 1 bé phú quốc nữa. Bé ăn khỏe lắm. Chỉ mỗi tội không sủa ng lạ. Ai đi ngang nhà cũng không sủa. Bé còn khó đi ỉa khó khăn nữa. Giờ phải làm sao đây ???

chó đẹp lắm