• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Chụp ảnh cưới với thú cưng

Nui Wedding

Khoảnh khắc trọng đại trong đời luôn muốn cùng với những thành viên quan trọng ghi lại những kỉ niệm đẹp. Và những thú cưng không phải ngoại lệ, khi chúng cũng được coi như thành viên trong gia đình và là người bạn thân thiết của đôi tân hôn.
Vậy sau đây có một số ý tưởng chụp ảnh cưới thú cưng cho đôi bạn nhé!
Chụp ảnh cưới với thú cưng đang vui đùa
Chụp ảnh ôm thú cưng
Chụp ảnh cầm tay thú cưng
Chụp ảnh hậu trường cùng thú cưng
Chụp ảnh chân dung nghệ thuật với thú cưng
Chụp ngoại cảnh với thú cưng
Chụp phim trường cùng thú cưng

Chụp hình cưới với thú cưng là một ý tưởng đầy thú vị và sáng tạo. Đôi bạn hãy cùng chụp lại thật nhiều khoảng khắc đẹp với thú cưng của mình nhé! Ngoài ra đôi bạn cũng chụp riêng hai người với những tấm ảnh thật chỉnh chu để phù hợp với mong muốn sở thích của bố mẹ. Đồng thời hình ảnh của đôi bạn cũng để kỉ niệm ở gia đình nên hỏi thêm ý kiến của phụ huynh để có những tấm hình chụp riêng nhé!
Dù rất yêu những chú cún hay mèo của mình, nhiều cặp đôi vẫn xác định mình mới là nhân vật chính của bộ ảnh cưới, nên bên cạnh những hình ảnh chụp với những người bạn đáng yêu này, họ còn thực hiện nhiều kiểu hình riêng cho mình. Ngoài ra, còn có rất nhiều khoảnh khắc đặc biệt thể hiện tình yêu, những phút giây của riêng hai người nên không nhất thiết luôn phải có sự hiện diện của thú cưng trong mọi khuôn hình.
Chúc đôi bạn có buổi chụp ảnh cưới đáng nhớ và nhiều hình ảnh thật đẹp, ý nghĩ bên thành viên đáng yêu của mình nhé !