• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Chip nhà em thuộc giống nào ạ!

PboySeiki

Lớp trưởng
Em chẳng biết nó thuộc giống chihuahua, fox hay là lai nữa. Ai rành thì giúp em nhá, em mới mua của được hơn 1 tuần giá 300k.

tungxibo456zx

Yêu Cún iu
chihuahua rui`

PboySeiki

Lớp trưởng
bạn mua ỡ đâu mà chỉ có 300k thế . lại còn chó chihuahua nữa . mình muốn có 1 em :ngoi_xom:

Em mua của bà hàng xóm, năn nỉ ỉ ôi mãi bà mới bán, bả nói chỉ lấy 300k tiền sữa cho nó uống thôi. Bà bảo giống này là chihuahua nhưng em 0 chắc lắm, vì em thấy trên mạng chihuahua đâu có giống thế này đâu

E

emnammeo

Guest
Xinh thế. Con này thấy giống fox hơn. Chihuahua: mõm cụt, gãy, ngắn, mắt lồi, đầu to, cỡ người bé hơn fox :D

lonely1411

bạn mua ỡ đâu mà chỉ có 300k thế . lại còn chó chihuahua nữa . mình muốn có 1 em :ngoi_xom:

con này phóc chứ chi đâu mà vs huahua , nhìn còn nghi ngờ là phóc lai nữa kià

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
fox lại chiququa rùi bạn ạ mắt ko lòi lắm và hay cắn giỡn mặt láo cá với lại đầu của fox nhỏ hơn tí nên đícch thị là lai đó :X cún xuynh :D

E

emnammeo

Guest
Mình nghĩ là nó hoàn toàn fox mà. Ko thấy dấu hiệu lai. Mới 4 tháng thôi. Xem lâu lâu nữa có khác ko thì up tiếp ảnh nhé :D

kenny8x

YTC Developer
Em chẳng biết nó thuộc giống chihuahua, fox hay là lai nữa. Ai rành thì giúp em nhá, em mới mua của được hơn 1 tuần giá 300k.

Bạn ơi, nhà bà hàng xóm của bạn còn bán ko, cho mình xin cái địa chỉ vào inbox với. Mình muốn nuôi fox quá mà ko có đủ xiền :( Cảm ơn bạn nhìu

kenny8x

YTC Developer
Bạn ơi, nhà bà hàng xóm của bạn còn bán ko, cho mình xin cái địa chỉ vào inbox với. Mình muốn nuôi fox quá mà ko có đủ xiền :( Cảm ơn bạn nhìu

PboySeiki

Lớp trưởng

Nhà bả ở Tân Hưng, Q7. Chắc bả 0 bán đâu, bả cưng chó còn hơn cưng con nữa. Chó mẹ đẻ đc 5 con, bả cho xui gia 1 con, mình năn nỉ khản cả họng bả mới bán. Có gì để lứa sau mình thử gạn bả bán coi

cherry lee

YTC Developer
cún đẹp giá thì càng đẹp :X.giống gì thì giống chứ cứ chóng nhớn vs kute thế kia là yêu lắm rồi =P~

PboySeiki

Lớp trưởng
cún đẹp giá thì càng đẹp :X.giống gì thì giống chứ cứ chóng nhớn vs kute thế kia là yêu lắm rồi =P~

Quan trọng là tình yêu của mình dành cho nó thôi, bạn hiền nhỉ

Con nay la chihuahua ne` ban. Gia1 re qua'

quần quà chứ chihuahua , m nghỉ s nói z , b thì nói , con này thứ 1 mắt hk lòi , thứ 2 trán hk dồ ,mũi hk gảy , nhìn dô là b phóc liền , ngu mà bày đặt

E

emnammeo

Guest
quần quà chứ chihuahua , m nghỉ s nói z , b thì nói , con này thứ 1 mắt hk lòi , thứ 2 trán hk dồ ,mũi hk gảy , nhìn dô là b phóc liền , ngu mà bày đặt

Đúng là phốc mà. Ai cảm thấy giống chihuahua thì lên google search thử ảnh cả 2 con mà so sánh nhé.