• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cho hỏi đây là mèo j

phuong01991

YTC Developer
RennaDucca said:
theo mình thì đây là 1 em mèo được nuôi trong tình trạng rất bẩn thỉu và khổ sở
sao b trả lời ko liên quan v.....nhà t ko có dk thì ms phải để e nó ở ngoài hành lang ....có thể b chăm sóc tốt cho e mèo của b sống trong điều kiện khá hơn...còn t ko có dk như b mà cũng ko thể thả ra dc thì t chỉ có thể để e nó ở ngoài hành lang cho thoáng mát...và t thấy e nó cũng cảm thấy thích hơn khi t nhốt trong lồng..b nói như kiểu t hành hạ e nó ko bằng..........t mở topic cũng chỉ muốn mọi ng giúp dc xem em mèo của t là giống j thôi ...b biết nói t hiểu t cám ơn.....chứ đừng đưa cái giọng miệt thị vào đây...t ko hoan nghênh ...sr . :go_mo:

MeoBuBu

YTC Developer
phuong01991 said:
cho mình hỏi e màu xám là giống j nhé
Mình nghĩ khá giống với ALD . Nhưng cũng có thể là ALD lai gì đó mình cũng k dám chắc nữa . Bạn thử hỏi thêm xem :good_job:

Là giống ALD lai nhé, nhưng lông nhà bạn hơi xỉn, bạn có thể mua sữa tắm cho mèo ở pet mart nhé giá cũng không đắt lắm mà rất chất lượng, mình hay mua đồ ở đây và cảm thấy rất yên tâm