• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cho mình hỏi địa chỉ mua chó ngoại có nguồn gốc và an toàn!

nhungly

Chú Kun của mình nuôi đã mất 1 năm rồi. Ban đầu mình quyết định không nuôi nữa vì sợ phải trải qua cảm giác mất mát đó 1 lần nữa nhưng giờ mình lại nghĩ nên dành yêu thương cho một chú chó khác có hơn không? Nhưng mình không biết nên mua chó ở đâu an toàn, khỏe mạnh và có nguồn gốc. Lên diễn đàn này thấy nhiều người nói mua chó không cẩn thận về sẽ bị chết.. Bạn nào đã từng mua ở chỗ tốt hoặc biết chỗ, nhất là các gia đình thân quen có nuôi chó vừa mới đẻ lại có ý định bán thì giới thiệu cho mình với. Các bạn cho mình lời khuyên nhé! Thanks a lot!!!

huskylove

T.Viên Năng Động
Tail's home là 1 địa chỉ bán cún ngoại bảo đảm đó bạn! mà giá cả hơi cao tí! Mình bít mỗi chổ đó vì những chổ khác chưa mua thử nên ko bít sao!

py103

T.Viên Năng Động
Bổ sung thêm Tail Hỏme chính là ở ngoài bắc vì chủ là chị thảo người bắc mà. Chó đưa từ trại về bắc trước rồi mới chuyển vào hcm. Nhưng tuỳ bạn muốn mua giống nào và tầm bao nhiêu tiền nữa.

huskylove

T.Viên Năng Động
binheo ở HN ko bít phải là pehell ko nếu fai thì cún bạn ấy bán cũng ok lắm! Hôm trước mình mua cún bull của bạn ấy khỏe mạnh và ăn dữ lắm! Giờ đc gần 4 tháng rùi! hôm trước ko ai chăm sóc định cho nó về nhà mới nhưng giờ ko sao ok rùi! tất cả các bé đều đc ở lại! :good_job: