• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Chủ ngu không biết giống. Ai giúp em! ko thui em ngu cả đời mất

tructruong

Tình hình nan giải là chủ nó ngu quá hông biết cục cưng của mình giống chó gì. :sadcorner:
Chỉ biết bé Đô nhận nuôi trước. Bé ngoan, hiền lành, điềm tĩnh, nhẹ nhàng, kén ăn, ốm nhách ( em đang đau khổ zụ này ) :ngoi_xom:

Bé La được mua nhân dịp sinh nhật 18 của em :icon027:( 500K). Hiếu động, cà chớn :m158: , hay na dép giày đi chôn :go_mo:, ham sủa, chắc sinh h Ngọ nên tưng tưng mỗi khi thấy em. :le_luoi:

Em up hình lên cô bác chỉ cho em cái ngu vs nhen.

Bé Đô rất ngoan

mỗi tội kén ăn nên ốm nhách ( ai thương bày em cho nó mập lên) :m107:

Vệ sinh đúng nơi quy định ( công lao em dạy ) :m123:

Hay ghen tỵ vs bé La mỗi khi em vuốt ve bé La thì bé Đô sủa ầm, nhảy lên đùi mình làm nũng :49:

Yêu Đô nhìu nhắm :m015:
:m004:

Bé La đón về nhà sau nên phải xích lại ( chỗ em lụm chó lẹ lắm) :belial:

La mập, chắc, cực khỏe :m162:

Bé La ham sủa, ham ăn, ham chơi :laluot_29:

Lông bé La đen bóng, cứng, ngắn :53:

Thân thiện vs......con mèo vàng hàng xóm
Thật ra bé Đô là bồ của con mèo, nhưng mà nãy thấy con mèo cũng tình tứ vs bé La nên nghi ngờ ả mèo này quá :laluot_08: . Bữa h rình chúng nó tâm sự chụp hình ko đc, lúc núp gặp thì ko cầm máy :m002:

:4_002: Chụp đc tấm này là cả 1 nghệ thuật vì nó rất quậy

Khoái gặm tay em ( không đau vì quá đau) :m065:

Gặm ko đã chuyển sang gặm chân luôn :44:
Có phải Bé La ngứa răng ko ? có cần mua gì về cho nó nhai đỡ bùn ko ? :oi99:
:oi102: :oi50: :oi107: :oi42:
Chốt lun Pic cuối tặng cả nhà! vs câu hỏi là 2 bé nhà em giống gì :m174: :m141: :m141:
:laluot_27:La gặm chưn và Đô nhảy lên đùi tranh giành tình yêu :m013: :4_002:

:Onion13:EM XIN CẢM ƠN :m085:

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Xinh quá , giống bé nhóc nhà mình , chó cỏ lai béc-giê . Chắc là vậy chứ chả biết được tại bé nó lùn mập giống đốm Đô bé của bạn . Cái gì cũng ăn , ghét tắm .... Bạn thử mua cháo dinh dưỡng cho em bé cho bé ăn coi , n8 ghiết riềng ăn quài là mập à . Bé Nhók mình đã nuôi 6 năm mập ú nhưng đã ra đi . hình pé nè : lúc mới 1 tháng rưỡi nên không giống của bạn , lúc 5 tháng mới giống :

Ryan Raymond

Bé la ngứa răng thì mua banh , gấu bông , xương giả cho em nó gặm ♥ chỏ hỏi khác bầy hay chung bầy vậy bạn .

tructruong

Xinh quá , giống bé nhóc nhà mình , chó cỏ lai béc-giê . Chắc là vậy chứ chả biết được tại bé nó lùn mập giống đốm Đô bé của bạn . Cái gì cũng ăn , ghét tắm .... Bạn thử mua cháo dinh dưỡng cho em bé cho bé ăn coi , n8 ghiết riềng ăn quài là mập à . Bé Nhók mình đã nuôi 6 năm mập ú nhưng đã ra đi . hình pé nè : lúc mới 1 tháng rưỡi nên không giống của bạn , lúc 5 tháng mới giống :

Trùi ui bé Nhok đáng yêu chít đi được. Mình lại tưởng bé La nhà mình lai Rott :) Cảm ơn bạn nhen

tructruong

Bé la ngứa răng thì mua banh , gấu bông , xương giả cho em nó gặm ♥ chỏ hỏi khác bầy hay chung bầy vậy bạn .

Khác bầy đó bạn! bé Đô mình nhặt ngoài đường ( 2 con, 1 con chết do bị đạp :lac_dau: ) còn bé La ba mua tặng sinh nhật .
À mình cảm ơn bạn đã chia sẻ zụ răng ngứa. Để mai mua cho nó vài cái cắn chứ nó cắn giầy mình rụng hết nơ :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Ryan Raymond

Hj` mình cũng không chắc nữa bạn , tại hồi đó Mod nói vậy chứ lúc đó mình cứ tưởng bé là póc lai béc mà không phải . Không biết của bạn giống nhok nhà mình không . Chắc đợi Mod vào xem rồi biết ngay . Hj` !!!

Ryan Raymond

Khác bầy mốt mấy bé đẻ chắc bạn sẽ khổ dài dài :D . Chúc bạn vui sướng khi ở bên mấy bé ♥♥♥

tructruong

Khác bầy mốt mấy bé đẻ chắc bạn sẽ khổ dài dài :D . Chúc bạn vui sướng khi ở bên mấy bé ♥♥♥

Hj` mình cũng không chắc nữa bạn , tại hồi đó Mod nói vậy chứ lúc đó mình cứ tưởng bé là póc lai béc mà không phải . Không biết của bạn giống nhok nhà mình không . Chắc đợi Mod vào xem rồi biết ngay . Hj` !!!

Hí hí! Cảm ơn bạn. Chỉ mong tới lúc chúng nó đẻ cho mình nựng thui. Nhà mình rộng nuôi cả bầy cũng ko sao ^^!

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
chó ngu giống chủ =)) just for fun hình như chị dưới quê phải hum sao thấy toàn đất với lại ở quê chuộng loại chó như bé la với bé đô đó

kaka7una

YTC Developer
kết nhất cặp chân cô chủ của LaLa và ĐôĐô.... :157: !!! bé Đô thì thấy giống chó ta, còn bé La thì thấy giống chó ta lai nhật!!!

RanMa

chủ ngu thì a biết nhưng chủ yếu a vẫn thích cái cặp giò của đứa đó :)) =)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))