• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Chuyên bán và nhận phối giống Chó Tiny + Toy + Teacup Poodle , Lạp Xưởng ( Dachshund) , Rottweiler

beyeubeyeu

YTC Developer

beyeubeyeu

YTC Developer
Inbox mình giá em tiny poodle với nha bạn. Bao nhiêu tháng tuổi vậy bạn. Cám ơn
Hiện bên mình các bé đã có Chủ đặt gạch hết rồi . khoảng 7 đến 10 ngày nữa sẽ có bầy mới ( Chó Mẹ dòng Toy+ Chó Cha dòng Tiny nặng 2,5 kg) . Có gì tới ngày đó bạn điện thoại để biết giá của từng bé nhé. Cám ơn bạn đã quan tâm .

beyeubeyeu

YTC Developer
Hiện tại bên mình đã hết chó con rồi. ( Lí do mấy bé đẻ sát sát gần nhau tới 7 ,8 bầy lận nên tạm thời chỉ nhận phối giống Lạp Xưởng, Tiny Poodle và Rottweiler thôi nhé các bạn ) Khoảng 2 đến 3 tháng nữa sẽ có bầy mới nhé. Mong mọi người thông cảm . Cám ơn các bạn đã quan tâm.

beyeubeyeu

YTC Developer
Có Tiny nâu đỏ đực không nhắn mình ảnh và giá nha
bjo giá 1 e Rót tầm 2 tháng tuổi thì giá bao nhiêu ạ??

Hiện tại bên mình đã hết chó con rồi. ( Lí do mấy bé đẻ sát sát gần nhau tới 7 ,8 bầy lận nên tạm thời chỉ nhận phối giống Lạp Xưởng, Tiny Poodle và Rottweiler thôi nhé các bạn ) Khoảng 2 đến 3 tháng nữa sẽ có bầy mới nhé. Mong mọi người thông cảm . Cám ơn các bạn đã quan tâm.

beyeubeyeu

YTC Developer
A co con nao 5-6tr ko toy cái hay tiny cug dc
Cún pooble màu nâu socolo vs màu đen nhiu 1 bé v ad?
Bên anh hiện tại không có màu đen và socola. Cám ơn em đã quan tâm