• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

CLB Cat love TP HCM!

starlonely49

YTC Developer
Mình muốn thành lập một hội yêu mèo cho các bạn trong TPHCM :run: và sẽ có những buổi ofline gặp mặt trực tiếp tại một địa điểm nhất định. Cùng mang theo bé yêu của mình để gặp gỡ, trao đổi kinh nghiệm với nhau :Onion32: Bạn nào đồng ý cùng gặp gỡ những bạn yêu mèo và chia sẽ kinh nghiệm trực tiếp bằng một cuộc hẹn, địa điểm nhất định thì pm cho minh nhé.Vừa biết thêm được nhiều bạn mới trên yêu thú cưng vừa được ngắm các bé yêu khác trực tiếp sẵn tiện xem như cho bé đi dạo luôn :Onion32:
Tên( nick name):Linh Đan( nick name: starlonely49)
Nick yahoo:starlonely49@yahoo.com
Nơi sinh sống( Địa chỉ):TP HCM (địa chỉ: 198/11a Bình thới F14 Q11)
( Có thể add nick mình thoải mái rồi cùng trò chuyện hoặc thống nhất với nhau về buổi gặp mặt trao đổi trực tiếp tại một địa diểm, thời gian thuận tiện nhé)
Rất vui được làm quen với các bạn va bé cưng nhé! Mong dược nhiều bạn ủng hộ :gut: hì hì

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Có bạn nam được hok em ? Có nam có nữ cho dzui, nữ hok bùn lém :run: .

Nhà anh có 1 mèo Xiao-Xiao họp mặt sẽ cho mèo đi chơi với mấy bạn :Onion32: :Onion32:

Pikachu

T.Viên Năng Động
Có bạn nam được hok em ? Có nam có nữ cho dzui, nữ hok bùn lém :run: .

Nhà anh có 1 mèo Xiao-Xiao họp mặt sẽ cho mèo đi chơi với mấy bạn :why: :why:

đúng đấy bạn, nam đc hông :icon027: :icon027: :icon027: :icon027:

nhà bạn ở Bình thời, mình đi học ngang hoài ak :Onion32: :Onion32: :gut:

starlonely49

YTC Developer
uhm hì hì chào mừng hai bạn nam nữ đều được hết, chủ yếu là biết thêm nhiều bạn mới, giao lưu gặp mặt trực tiếp và trao đổi kinh nghiệm :girl_in_love: và cho bé yêu đi chơi

tra tra

T.Viên Năng Động
Lại còn phải xù bông nữa hả bạn? Thế yêu mèo ta, mèo việt nam thì ko đc tính à?

starlonely49

YTC Developer
Lại còn phải xù bông nữa hả bạn? Thế yêu mèo ta, mèo việt nam thì ko đc tính à?

được hết chứ bạn chủ yếu là để giao lưu mà :girl_in_love: miễn bé mèo là ok :143163ljogging:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Em có 2 Topic nên anh gộp chung lại làm 1 cho dễ theo dõi nhé. :girl_in_love:

starlonely49

YTC Developer
ngày mai tức 3/9, chúng mình có tổ chức off mời bạn tham dự cho zui ^^

ở đâu vậy bạn gần không mình o q11 với lại mình ở nhà không ak nên cũng không rành đường xá :th_haha_hammer: các bạn cứ add nick yahoo của mình thoải mái nhé tiện cho việc trao đổi hơn nhé :th_haha_hammer: mình luôn đón chào các bạn, càng đông càng vui mà :th_haha_hammer:. Sau đây là hình bé mình sắp rước từ nhà anh Linh về nè

starlonely49

YTC Developer
Off ở cv Lê Thị Riêng... Lúc 15h... Ngày 3/9... Đó e...

ui e bận đi học rồi :th_haha_hammer: đành hẹn mọi người lần sau vậy. Lần sau có buổi of nữa các bạn và các anh chị nói e biết nữa nhé. :th_haha_hammer: thaks tất cả mọi người

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
CLB này có tổ chức hoạt động j ko nhỉ ? :em xin_em xin: