• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

close

Status
Không mở trả lời sau này.

ruyh94

Member
chất lượng chó thì chắc là tốt nhưng từ hồi nào đến h chị china girl toàn đăng bán Nhật lai bắc kinh hàng xấu nếu ko nói là hàng chợ, thải pha tạp lung tung, chẳng hiểu sau này lớn mấy đứa sẽ ra cái mô tê gì nữa, ý kiến cá nhân đánh giá thôi, chị buôn bán lâu dài thì cập nhật cún "chất lượng" hơn nhé
cùng là BK có em đẹp em xấu nhưng đợt nào cũng thấy các em không chấm đc...

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Chị Q tách ra thành topic riêng, đợi chinagirl vào phản hồi ý kiến từ em, rồi BQT quyết định sau!

hactu96

T.Viên Năng Động
hix khách hàng là thượng đế mà chửi kinh zay trời , lúc mua hàng bạn có hay hỏi chị ta về chó ko , vì khi hỏi nhiều mà ko mua thì dẫn đến người bán bực mình nhưng cũng ko thể chửi khách vậy dk

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Chị Q sẽ để topic này đến 6h chiều mai! Nếu china ko có phản hồi...chị sẽ ban nick cảnh cáo bạn ấy 2 tuần!

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
em này hay mua hàng của mình mà...hôm nọ vào chêu nhau h đã copy lên đây..mấy đàn em chó em ấy bán đều nhập của mình...toàn ép giá xong lại còn copy

Moderator

Platinum Member
Super Moderator
em này hay mua hàng của mình mà...hôm nọ vào chêu nhau h đã copy lên đây..mấy đàn em chó em ấy bán đều nhập của mình...toàn ép giá xong lại còn copy

Không thể nói đùa giỡn rồi muốn chửi rủa người khác như thế nào cũng được! Thay mặt BQT, tôi yêu cầu bạn trong vòng 03 ngày phải lập topic xin lỗi mini123, cũng như toàn members YTC, và hứa không vi phạm tương tự. Cũng như không được vào những topic mua bán của mini123 để spam gây tranh cãi. Nếu bạn không thực hiện điều này, tôi sẽ band nick cảnh cáo bạn 02 tuần.

Đây là lần thứ 2 bạn bị than phiền về dịch vụ của mình. Nếu có người thứ 03 than phiền bạn, YTC buộc lòng sẽ band nick vĩnh viễn, loại trừ bạn ra khỏi diễn đàn!

To: mini123, bạn cũng đừng vào những topic của chinagirl CM gây tranh cãi nữa nhé! Mọi việc kết thúc tại đây

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
adim chẳng công bằng gì cả? copy 1 đoạn như thế..xong band nick trưf điểm thử hỏi như thế admin công bằng ntn?

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
mọi người đọc kĩ lại xem bạn mini kia cố tình hãm hại mình....xin lỗi em nhé,ở đời có những thói ghanh ghét cá nhân,đến khi nào em đủ lớn để hiểu được nhiều điều ..em k mua cún rồi...ép giá đủ kiểu? e vào chửi chị trước h em lại viết bài nhu thế này e lại còn tỏ ra mình là người oan ức nữa...các bạn xem đoạn copy có thể chỉnh sửa đươc lời nói....mà lại đi tin như thế...hôm nay mình mới online được đọc đựoc những lời này quả là buồn....chuyên đi nhập chó của mình về bán giờ lại đem ra cắn xé nhau ntn?

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
mơi cả em này ganh gét mình với lý do mình bán cho em ấy giá buôn..em ấy về hà nội bán lãi cao lên...thấy mình cũng bán nên em ấy cố tình dìm hàng làm cho mình mất độ tin tưởng để ép giá em ấy nhập của mình về bán được hơn..chẳng nhẽ mọi người k nhận ra

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Không thể nói đùa giỡn rồi muốn chửi rủa người khác như thế nào cũng được! Thay mặt BQT, tôi yêu cầu bạn trong vòng 03 ngày phải lập topic xin lỗi mini123, cũng như toàn members YTC, và hứa không vi phạm tương tự. Cũng như không được vào những topic mua bán của mini123 để spam gây tranh cãi. Nếu bạn không thực hiện điều này, tôi sẽ band nick cảnh cáo bạn 02 tuần.

Đây là lần thứ 2 bạn bị than phiền về dịch vụ của mình. Nếu có người thứ 03 than phiền bạn, YTC buộc lòng sẽ band nick vĩnh viễn, loại trừ bạn ra khỏi diễn đàn!

To: mini123, bạn cũng đừng vào những topic của chinagirl CM gây tranh cãi nữa nhé! Mọi việc kết thúc tại đây

adim chẳng công bằng gì cả? copy 1 đoạn như thế..xong band nick trưf điểm thử hỏi như thế admin công bằng ntn?

Mod chỉ muốn em gửi lời xin lỗi đến mini vì em đã chửi bạn ấy theo cách em đùa giỡn. Đã ai band nick em vì member phàn nàn đâu mà em đổ lỗi cho admin công bằng và ko công bằng ??? Em chú ý cách ăn nói của mình nhé! Đừng có giận quá mất khôn đấy!

Rin1811

T.Viên Năng Động
lòng người khó đoán mà...ai cũng nhận phần hơn về mình...ai cũng nói đúng nói sai...sao bạn ko copy cả đoạn chat đi :gongxi-1: mún thật sự mọi người hiểu thì mọi việc cần rõ ràng hơn...đoạn chat này mập mờ ko rõ ràng chả có gì để bàn cả

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator

xin lỗi mọi ng . nếu k có chuyên gì thì mình coppy những lời kia lên làm gi? nếu 2 bên mà hợp tác tội gì mình phải làm thế này ? nếu mình lấy hàng của chị ý tình thanh ra : Lậy ông tôi ở bụi này ak ? :gongxi-1: .

đây k phải là lần đầu có người phàn nàn về china girl , mọi người hay nói chuyên vs mình ở trên Shoutbox có khi nào mình văng 1 câu tục lên chưa ? cho nên mình cũng k thừ thời gian mà đi gây sự vớ vẩn . ng ta nói r reo gió gặp bão , k có lửa là sao có khói ? :em xin_em xin: mong chị Q và BQT giải quyết dứt điểm vụ này :em xin_em xin:

Ko phải MOD đã có hình thức kỉ luật vối chinagirl rồi sao em ? Cho dù với chị Q, những đoạn chat đc copi của em gửi lên YTC ko đc xem là bằng chứng! Vì có công bằng ko khi một ai đó copy lại và chỉnh sửa nội dung đi==> cái này chị giả thuyết! Chị cũng đã nhắc nhở em, và chinagirl đừng đi các topic của nhau spam những Cm gây tranh cãi, nhưng có vẻ như em vẫn chưa chấp hành? Chị nghĩ mọi việc nên dừng lại ở đây nhé! Đừng làm cho mọi thứ rối lên nữa!

Status
Không mở trả lời sau này.