• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

close

rùa đất

T.Viên Năng Động
mấy em này đang bị đi ỉa đúng ko bạn . vài hôm trước mình qua nhà Tung Loc coi các em thấy bị đi ỉa nên ko dám bắt

hungga

mấy em này đang bị đi ỉa đúng ko bạn . vài hôm trước mình qua nhà Tung Loc coi các em thấy bị đi ỉa nên ko dám bắt

Bác này hỏi xoáy quá kakaka, nếu bị đi ỉa thì 500 còn phải tính chứ đừng nói là 3 tr

binheo

T.Viên Năng Động
mình k có ý lừa đảo gì bạn nhé ....xin lỗi bạn mình cũng đã nói là mình đổi cho bạn con đực màu đen cơ mà bạn k đồng ý...mình xin lỗi nếu bạn bán k dk thì đem qua mình mình bán hộ rồi sau khi bán xong bạn cầm tiền về còn hôm nay là mùng 1 mùng 2 mình cũng k tiện cầm cún về lắm bạn hiểu giúp mình nhé...thân

kitanoken

YTC Developer
mình k có ý lừa đảo gì bạn nhé ....xin lỗi bạn mình cũng đã nói là mình đổi cho bạn con đực màu đen cơ mà bạn k đồng ý...mình xin lỗi nếu bạn bán k dk thì đem qua mình mình bán hộ rồi sau khi bán xong bạn cầm tiền về còn hôm nay là mùng 1 mùng 2 mình cũng k tiện cầm cún về lắm bạn hiểu giúp mình nhé...thân

Mình k nói bạn lừa đảo. chỉ là nhầm lẫn thôi. mình cũng k muốn. Mình xin lỗi khiến bạn hiểu nhầm. mình edit lại topic ngay đây. Sr bác

kitanoken

YTC Developer

Mình k biết bạn xem ở đâu. mình chăm 2 hôm nay rồi. thấy bé ăn rất khỏe và nghịch ngợm. k có hiện tượng rì cả

tungtnbg

T.Viên Năng Động
cái này phai xet lại rùi.nếu chó đi ỉ thì la chuyen Bt mà.đi ỉa chưa rât dễ.chang may tha an lung tung cung bị.viec đi ỉa cua chó la chuyên Bt.ỉa ra máu mới đang lo.chứ bạn này lúc mua chac ko đê ý đưc cái nên mói vây.đên tân nơi bắt phai xem lại nó la cho đực hay cái chứ.mà con lab minh cung mới bắt 1 con giò vân khoe manh ăn uông Bt chay nhảy như điên.băt cach đây dc 2 tuân rui.lúc đây con be hơn bạn này băt nhìu
http://up.meotom.net

kitanoken

YTC Developer
cái này phai xet lại rùi.nếu chó đi ỉ thì la chuyen Bt mà.đi ỉa chưa rât dễ.chang may tha an lung tung cung bị.viec đi ỉa cua chó la chuyên Bt.ỉa ra máu mới đang lo.chứ bạn này lúc mua chac ko đê ý đưc cái nên mói vây.đên tân nơi bắt phai xem lại nó la cho đực hay cái chứ.mà con lab minh cung mới bắt 1 con giò vân khoe manh ăn uông Bt chay nhảy như điên.băt cach đây dc 2 tuân rui.lúc đây con be hơn bạn này băt nhìu
http://up.meotom.net

mình k để ý. nghe bác chủ thớt nói là đực lên mới bắt. tại e ý đẹp vs cả bác bán đã nói thế rồi thì kiểm tra làm rì. chó vẫn chạy nhảy và ăn uống đầy đủ mà. có ai bảo rì đâu. chỉ vì nhà mình k nuôi chó cái đc lên mới vậy.

kitanoken

YTC Developer
Mình k để ý đực cái. vì bác ý bảo là đực. vs cả chó đẹp lên mớibắt. Nhà mình k nuôi thêm đc chó cái nữa mới vậy. chó đảm bảo ăn khỏe, chạy nhảy mạnh