• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Closed

meo meo 91 said:
Đầu tiên thấy em mèo xinh quá,đang mê mẩn ngắm em thì cô chủ xuất hiện ,huhu lại hết mê mẩn em mèo. Cô chủ xinh quá ,hình như ở khu gần công viên hòa bình ý nhỉ?
Cám ơn bạn . Đúng là bộ ảnh phong cảnh là chụp ở công viên Hòa Bình . Nhà mình ở xa lắm . Giờ em SON đã lớn hơn nhiều rồi . Tháng 6 này mình đón em Gấu ( chồng của SON ) rồi sẽ :m062: thêm ảnh mới . Nhớ ủng hộ mình nhé !!!

pink.hp2809 said:
Son tiểu thư có quả mụn ruồi ở mũi điêu quá=))))), anh Gấu hnay cứ chạy lon ton khắp nhà
hi hi . em sướng quá ! cuối tháng em qua thăm gấu 1 buổi trước nhé . em cám ơn chị :m013:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
thấy bé này quen quen, hình như bạn đón ở nhà chị Thảo phải ko? đợt đó thấy nhà chị ấy 10 mấy em lận, có mấy em giống như vầy nè. Bé xinh ghê! 34 hả bạn?

pink.hp2809

T.Viên Năng Động
Tiểu Yêu said:
hi hi . em sướng quá ! cuối tháng em qua thăm gấu 1 buổi trước nhé . em cám ơn chị :m013:
Ok thui, chắc cuối tháng chị phải lôi 7 mẹ con nó ra tắm phát, mấy hnay nắng nóng nhìn chúng nó kinh dị lắm rùi ý. đen đen bẩn bẩn, lê la khắp phòng tìm chỗ mát, rùi nghịch nước và sỉ nên vàng khè cả ra. Nhìn bẩn cũng mún lôi hết ra tắm nhưng mệt lắm, ko làm gì mà cũng mướt mồ hôi, tắm cho bọn nó xong chắc chị nhũn như con chi chi =))))))))))))))

Charlene2801 said:
thấy bé này quen quen, hình như bạn đón ở nhà chị Thảo phải ko? đợt đó thấy nhà chị ấy 10 mấy em lận, có mấy em giống như vầy nè. Bé xinh ghê! 34 hả bạn?
Đúng rồi bạn ạ . Hôm mình đến còn mỗi 2 bé . Phân vân mãi giữa em trắng và em này và rồi chọn em vì thấy em có màu sắc rất lạ :m096: . Em SON chỉ là lai batư thôi nhưng rất đáng yêu bạn ạ .

pink.hp2809 said:
Ok thui, chắc cuối tháng chị phải lôi 7 mẹ con nó ra tắm phát, mấy hnay nắng nóng nhìn chúng nó kinh dị lắm rùi ý. đen đen bẩn bẩn, lê la khắp phòng tìm chỗ mát, rùi nghịch nước và sỉ nên vàng khè cả ra. Nhìn bẩn cũng mún lôi hết ra tắm nhưng mệt lắm, ko làm gì mà cũng mướt mồ hôi, tắm cho bọn nó xong chắc chị nhũn như con chi chi =))))))))))))))
Hồi đầu chúng em toàn phải 2 người mới tắm được cho em SON . Mỗi lần tắm và sấy mất đến 30' . Cảm giác tắm cho em xong , em đẹp vui lắm chị ạ . Trời nóng mà nhìn các em lông dài thương thương !! Chúc các bé ăn mau chóng lớn và sớm về nhà mới :m012:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Tiểu Yêu said:
Đúng rồi bạn ạ . Hôm mình đến còn mỗi 2 bé . Phân vân mãi giữa em trắng và em này và rồi chọn em vì thấy em có màu sắc rất lạ :m096: . Em SON chỉ là lai batư thôi nhưng rất đáng yêu bạn ạ .
Ui đối với mình lai hay ko chẳng quan trọng là mấy. Quan trọng là bé xinh xắn, ngoan ngoãn là được. Có nhiều bé thuần thì thuần đấy nhưng mặt ko xinh bạn ạ. Hồi trước mình cũng ngăm nghe mấy bé nhà chị Thảo nhưng mình ở tuốt trong SG, mấy bạn ngoài HN ở gần, đi lại thuận tiện hơn nên chọn trước hết rồi...hix...

Charlene2801 said:
Ui đối với mình lai hay ko chẳng quan trọng là mấy. Quan trọng là bé xinh xắn, ngoan ngoãn là được. Có nhiều bé thuần thì thuần đấy nhưng mặt ko xinh bạn ạ. Hồi trước mình cũng ngăm nghe mấy bé nhà chị Thảo nhưng mình ở tuốt trong SG, mấy bạn ngoài HN ở gần, đi lại thuận tiện hơn nên chọn trước hết rồi...hix...
Trộm vía em bắt đầu thay lông . Khi nào có bộ lông hoàn chỉnh mình up thêm ảnh nha :Onion36: