• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Closedddddddddddddddddddddddd

pink.hp2809

T.Viên Năng Động
tuanlatinh said:
toàn mấy ông bà buôn mèo tung hứng cho nhau chứ bán dc cho ai với cái giá trên trời vậy.khiếp!
à hóa đây là cái loại chỉ có 1,5tr mà đòi mua mèo anh lông dài thuần chủng, thấy vào topic của ai cũng phọt ra cùng 1 câu thấy ngứa cả đít. Cái loại m ko mua đc mèo nhà t đâu, mèo lai nhưng mà cũng đắt lắm đó, hôhhohoho

meo_ngo

T.Viên Năng Động
tuanlatinh said:
toàn mấy ông bà buôn mèo tung hứng cho nhau chứ bán dc cho ai với cái giá trên trời vậy.khiếp!
chả liên quan đến bạn :)) nt hỏi giá rồi ko mua đc kêu giá trên trời à =)) hay là thể loại hỏi giá xong đi phá hoại 2pic của người khác, đây là mục mua bán mèo bạn ạ, thuận mua vừa bán, còn với 1tr5 mà muốn mua đc 1 bé ALD thuần chủng ko lai tạp tôi nghĩ hơi khó đấy bạn ạ :)) suy nghĩ của bạn đúng là trên trời :))

Bao Linh 85

I_Like_Pet
tuanlatinh said:
Thay vì cái thjan vào các topic mèo nhà ngta bán để phán "giá đó để mà nuôi lun đi" thì nên dành thjan đó để mà lao động kiếm thêm tiền mua mèo đi nhé! Chỉ có 1,5tr đăng cái topic cần mua mèo thôi còn k xong, sai bét nhè, rồi cỏn đòi mèo ald THUẦN CHỦNG! H có cầm 4tr k bít kiếm đc con ald TC chưa chứ đưng nói 1,5tr rồi đi phá topic ng khác àh?đàn ông or đàn bà mà "kinh" thế?

Trần Mạnh Tùng

T.Viên Năng Động
tuanlatinh said:
tao muốn gập mày tí.gập phát hiểu ngay mà
mày hồi bé có bị quạt trần rơi vào đầu không... không mua được thì cay cú quay sang phá topic à :)) mày chê người khác là nuôi mèo thanh hóa, vậy thanh hóa k phải là người VN à :)) hay mày chê nhà quê :)) mà khéo mày cũng là nhà quê mà còn đi chê người khác... 1tr5 đòi mua mèo ALD thuần chủng :)) có mua mèo ta thuần chủng 1tr5 thì gặp tao, tao bán cho mày mèo thuần chủng luôn.

ThuKhoaTamThan

YTC Developer
Mèo Thanh Hoá là gì. Ai giải nghiã giúp e từ này với.
Nếu được thì e gặp a 1 chút nhé.
Thank e.
tuanlatinh said:
chết rồi!toàn bonk nuôi mèo thanh hóa vào quây mình.lại nói xấu mình nữa.

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
tuanlatinh said:
bọn nay mua bán mèo toàn lừa đảo.toàn mèo thanh hóa mua về dc 3 ngay thì toàn lăn quăy ra chết.
Bạn vui lòng lập 1 topic riêng ở phần phàn nàn cảnh báo dịch vụ mua bán thú cưng với đầy đủ bằng chứng, dẫn chứng nhé.. Còn nếu bằng chứng của bạn k thuyết phục hoặc bạn k lập topic thì hiện tại bạn đang bị tính là spammer. Đã có rất nhiều người báo cáo bạn, chỉ cần bạn vi phạm thêm 1 lần nữa là sẽ bị ban nick cảnh cáo nhé
Hiện mình sẽ ẩn các comment của bạn tuanlatinh, mong các bạn kia lần sau kiềm chế đừng nóng nhá

cat29

Ngoc Anh
Mấy pé mèo con dễ thương wá, up cho chủ top

@All: ai có sdt của cái bạn fát ngôn linh tinh kia public sdt lên để những bạn bán mèo khác khỏi tiếp chuyện tốn time, ăn kg đc thì fá àh.

meomeobubi

YTC Developer
Đàn mèo chị pink nè hôm đón thằng cu mập với tora có ghé qua xem. Mới có mấy ngày nhìn khác ghê. Yêu quá .... Sao chị o đăng luôn đàn kia luôn ạ.