• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Dịch vụ chuyển chó mèo Bắc Nam uy tín và chất lượng đảm bảo .

alice_4387

YTC Developer
E đã nhờ c yến chuyển mèo vào đc 1lần.và c yến cũng rất nhjệt tìh,vui vẻ,thân thiện lắm.nhưng ko hiểu sao lại có người ko thích c yến nhỉ.

be xinh

YTC Developer
Yêu ghét là chuyện bình thường các bạn ạ . Tớ cũng không thấy phiền nếu có ai không thích tớ đâu . Còn tớ làm dịch vụ thì chỉ cố gắng làm tốt việc của mình để các bé được khỏe mạnh sạch sẽ khi vào đến nơi với người chủ mới thôi . Từ mùng 5 tết đến giờ tớ cũng có nhiều bạn nhờ vận chuyển lắm nhưng tớ không dám khai trương lại dịch vụ là vì mấy bác đi tàu vẫn tính giá đắt quá . Tớ mà nhận giá như cũ là bù lỗ mà khai trương lại thì không thể tính giá tàu tết được . Nên tớ cũng nói nhiều bạn là nếu không quá vội thì cứ từ từ rồi gửi còn nếu cần ngay thì cứ tham khảo giá của các bác làm dịch vụ khác nếu chỗ nào rẻ hơn thì gửi nếu không lại về gửi tớ . Thế nên có gì chưa chu đáo cũng mong các bạn thông cảm .