• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

góp ý cho diễn đàn

voithan

Bán sỉ, bán lẻ đồ cho thú cưng
Staff member
Super Moderator
Mình thấy trong các mục có 1 số bài viết pm sản phẩm của 1 thành viên rất nhiều mà ko thấy admin, mod vào xử lý, mình nghĩ có thể BQT bận nhiều việc chưa xóa kịp nhưng mà cả tháng vẫn thấy mấy bài đó vẫn y nguyên và thành viên spam bài vẫn tiếp tục spam nhiều hơn

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Hi,
Bạn có thể hỗ trợ BQT không nếu bạn thường xuyên có mặt trên diễn đàn. Hiện tại mình cần 2 vị trí superModerators để hỗ trợ tổng thể chống spam diễn đàn. Các công cụ rất hữu ích, chỉ click, spam và tất cả bài viết, thông tin, tài khoản của spammer đều bị xóa sạch.
Đổi lại YTC sẽ hỗ trợ bạn 1 topic Pin lên đầu 1 chuyên mục bạn chọn.

Thân mến.

voithan

Staff member
Super Moderator
Hi,
Bạn có thể hỗ trợ BQT không nếu bạn thường xuyên có mặt trên diễn đàn. Hiện tại mình cần 2 vị trí superModerators để hỗ trợ tổng thể chống spam diễn đàn. Các công cụ rất hữu ích, chỉ click, spam và tất cả bài viết, thông tin, tài khoản của spammer đều bị xóa sạch.
Đổi lại YTC sẽ hỗ trợ bạn 1 topic Pin lên đầu 1 chuyên mục bạn chọn.

Thân mến.
Mình cũng hay online, nếu BQT tín nhiệm mình có thể giúp các bạn được mà ko cần trả công

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Mình cũng hay online, nếu BQT tín nhiệm mình có thể giúp các bạn được mà ko cần trả công
Upgraded account của voithan vào nhóm SuperModerators. Voithan đã có thể xóa bài viết spam chỉ với 1 click bên dưới bài viết, có thể di chuyển bài viết vào chuyên mục khác. Voithan có thể hỏi đáp về chức năng của Supermoderators, mình sẽ trả lời chi tiết.

Thân mến.

Attachments

voithan

Staff member
Super Moderator
Upgraded account của voithan vào nhóm SuperModerators. Voithan đã có thể xóa bài viết spam chỉ với 1 click bên dưới bài viết, có thể di chuyển bài viết vào chuyên mục khác. Voithan có thể hỏi đáp về chức năng của Supermoderators, mình sẽ trả lời chi tiết.

View attachment 81395

Thân mến.
Admin cho mình hỏi làm sao để chuyển các bài vào các mục khác

Last edited:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator

Attachments

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
admin ơi cho mình hỏi, làm sao để chặn địa chỉ IP vậy vì mình thấy 1 địa chỉ IP spam rất nhiều bài giống nhau với các nick khác nhau
không BAN địa chỉ IP bạn nhé. Đành thủ công xoá các bài spam đi vậy.

Last edited: