• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Gấp - Tìm vợ cho thằng Xù

Status
Không mở trả lời sau này.

phidep

phi dep
haphamthu285 said:
Xù ngoan lắm , gắn bó với nó được 9 tháng mà thấy mình nói gì nó cũng hiểu hết. Trời mưa cả mấy ngày , sân ướt , lúc trưa nay hửng nắng mới cho cu cậu sưởi ấm trước cửa... Dỏng tai nghe chim hót , cũng thèm tung tăng lắm nhưng cứ lò dò thò chân xuống , bị quát lại rụt ngay cái chân lên. Đểu thật! :03:

hic hic mèo nhà pác lãng mạn quá. Mèo nhà tớ thì ngủ, tỉnh dậy đi ăn sau đó đi khoảng 2,3 bước lại nằm ngủ.... cho em nó ra ban công để phơi nắng thì sợ nắng như người sợ đen da ( mặc dù lông nó o có trắng mà xám), nó thích chui xuống gầm giường và đánh giấc nồng, gọi ko thèm dậy hic hic...có em cái nào mà vô tình đi qua thì cu cậ mới tỉnh dậy rộn ràng xốn xang thôi. oa oa oa . thả lên mái nhà nghe chim hót thì vồ chim mang vào nhà.... ko còn gì để nói

haphamthu285

YTC Developer
phidep said:
hic hic mèo nhà pác lãng mạn quá. Mèo nhà tớ thì ngủ, tỉnh dậy đi ăn sau đó đi khoảng 2,3 bước lại nằm ngủ.... cho em nó ra ban công để phơi nắng thì sợ nắng như người sợ đen da ( mặc dù lông nó o có trắng mà xám), nó thích chui xuống gầm giường và đánh giấc nồng, gọi ko thèm dậy hic hic...có em cái nào mà vô tình đi qua thì cu cậ mới tỉnh dậy rộn ràng xốn xang thôi. oa oa oa . thả lên mái nhà nghe chim hót thì vồ chim mang vào nhà.... ko còn gì để nói
Mỗi đứa 1 tính cách mà bạn. Xù thì ngoan thế , nói gì cũng hiểu. Mỗi lúc lau nhà nhấc nó lên bàn hoặc yên xe bảo ngồi yên đó đợi nhà khô mới được xuống! Thế là cu cậu im re một chỗ. :03: Chả bù em Nho, mỗi lần lau nhà thì cứ phi thẳng vào cây lau mà vồ , rồi trượt khắp nhà... nhưng vẫn đáng iu! :03:

Status
Không mở trả lời sau này.