• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Gửi BQT lí do tại sao lại del topic của mình

Status
Không mở trả lời sau này.

lxtrag

T.Viên Năng Động
-Vài hôm trước mình có ghi 1 topic Tổng hợp danh sách buôn bán nên chú ý và cẩn thận
Nhưng không hiểu lí do vì sao lại bị del mà không nhận được một lời thông báo hay nguyên nhân mà bài viết bị xóa và cũng không không thấy ai nhắc nhở và nói lí do tại sao xóa
-Mình đã kham khảo quy định của diễn đàn trước khi post . Mong sớm nhận được câu trả lời từ BQT

tieu_tuan

Moderators
Staff member
đơn giản là em đang sai topic nên
với lại anh đã nhắc em rồi,bài đang của em khiến mọi người hiu lầm
đã có topic cảnh báo những thành viên mua bán không minh bạch,nếu e thấy việc em làm là đung sao e khong copy dương link có sẵn mà lập thêm topic này chi,việc cảnh báo và lập topic như thế là tốt a rất khuyến khích nhưng đã có topic như thế của ban quản trị rồi em lập thêm như thế có thấy nó sẽ gây rối mắt không
Thân

lxtrag

T.Viên Năng Động
tieu_tuan said:
đơn giản là em đang sai topic nên
với lại anh đã nhắc em rồi,bài đang của em khiến mọi người hiu lầm
đã có topic cảnh báo những thành viên mua bán không minh bạch,nếu e thấy việc em làm là đung sao e khong copy dương link có sẵn mà lập thêm topic này chi,việc cảnh báo và lập topic như thế là tốt a rất khuyến khích nhưng đã có topic như thế của ban quản trị rồi em lập thêm như thế có thấy nó sẽ gây rối mắt không
Thân
- Em đăng sai topic nên là sao anh ý là em sao đăng sai box hay đăng sai nội dung anh nói ngắn gọn quá em không hiểu được . Anh nhắc nhở em lúc nào sao em không thấy ở inbox , ở inbox của em chĩ có 1 bài của anh nhắc nhở nên sửa chữ ký lại làm sao có thể ngắn gọn vì theo anh nó được viết quá dài ... em đã tìm cách bằng cách lập một topic riêng sau đó chèn link ẩn vào chữ kí của mình để làm chữ kí ngắn gọn lại mặt khác lại đầy đủ nội dung bài viết của em và khi sửa xong em cũng inbox lại cho anh để anh xem xét nhưng không nhận được hồi âm từ anh .
- Bài của BQT Cập nhật danh sách buôn bán không minh bạch bài này em đã ghé xem từ lúc mới tham gia diễn đàn nhưng cho em xin phép được hỏi , anh có thấy bài viết đó được update cập nhật thường xuyên những thông tin buôn bán không minh bạch không , bài viết không cụ thể , không địa chĩ , không SDT chĩ nêu lên cái nick trong diễn đàn thôi thì làm được gì .. bắn nick nào tạo nick khác bắn ip máy này thì ra net đăng kí nick mới , không có gì cả kể cả cái link tố cáo còn bị die nữa . Một bài cảnh báo mà không có nhiều thông tin cảnh báo , không có gì cả thì anh biểu em copy đường link có sẵn đó để chia sẽ cho ai khi người ta đọc vào chĩ biết Hunter 985 nganlong859 nhamthin buôn bán không minh bạch , biết rồi cũng như không vì làm sao biết họ là ai mà né được .
- Trước khi đăng bài em cũng đã nghĩ đến nhiều trường hợp không tốt vì em chĩ là một thành viên bình thường không có quyền hạn gì mà lại làm một cái bài cảnh báo như thế và thời gian em tham gia diễn đàn cũng chưa lâu nên không thể biết hết tất cả buôn bán không minh bạch nên vì thế bài viết của em mới có tiêu đề là Tổng hợp danh sách buôn bán nên chú ý và cẩn thận
- Còn việc có rối mắt những thành viên khác không thì em không biết nhưng đối với em bài viết đó rất kĩ càng và chia sẽ những kinh nghiệm mà quá khứ em đã từng bị mắc phải , em không muốn ngồi một chỗ xem người ta mua cún ở những nơi không uy tín đem về nhà sau đó cún mà có mệnh hệ gì không may thì lại lên diễn đàn cm XIN CHIA BUỒN VỚI BẠN đối với ai thì đối chứ đối với em cái lời nói đó không xi nhê gì hết cả vì bỏ ra một số tiền , sự vui mừng khi em cún về nhà sự dễ thương và mong muốn sau này bé thật đẹp được người ta khen này nọ nựng niu lo lắng cho ăn chăm sóc kĩ càng xem bé như một thành viên trong gia đình mà bé ra đi như vậy thì buồn đến cỡ nào . Em muốn có một hành động cụ thể hơn là những lời nói như vậy vì thế mới có bài Tổng hợp danh sách buôn bán nên chú ý và cẩn thận .

tieu_tuan

Moderators
Staff member
đâ là box phàn nàn về dịch vụ mua bán ,nên e đang sai box
như a nói a rất tán đồng với việc em lập topic như thế,
thế này nha,a sẽ chuyển bài của em vào bõ mua bán chó ở mục chú ý,nhưng em nhớ thận trọng khi đang tin,và cách dùng từ ngữ a xoá topic của em vì có những nội dung có thể gây tranh cải
ban quản trị chính là muốn diễn đàn phát triển và trở thành nơi mọi người an tâm tin tưởng
bài viết của em a đã xem kĩ nội dung lại và thấy nó rất tâm huyết,hi vong bài viết này sẽ giúp các thành viên khác thận trọng hơn
Thân

lxtrag

T.Viên Năng Động
tieu_tuan said:
đâ là box phàn nàn về dịch vụ mua bán ,nên e đang sai box
như a nói a rất tán đồng với việc em lập topic như thế,
thế này nha,a sẽ chuyển bài của em vào bõ mua bán chó ở mục chú ý,nhưng em nhớ thận trọng khi đang tin,và cách dùng từ ngữ a xoá topic của em vì có những nội dung có thể gây tranh cải
ban quản trị chính là muốn diễn đàn phát triển và trở thành nơi mọi người an tâm tin tưởng
bài viết của em a đã xem kĩ nội dung lại và thấy nó rất tâm huyết,hi vong bài viết này sẽ giúp các thành viên khác thận trọng hơn
Thân
- Em xin gửi lời cám ơn BQT và anh rất nhiều vì đã hiểu và thông cảm cho em .
- Em sẽ cẩn thận lời nói của mình hơn để tránh gây tranh cãi giữa các thành viên buôn bán trong diễn đàn . Nếu sau này có gì sai mong anh nhắc nhở , em rất vui vì topic đã được mở trở lại và được đưa vào mục chú ý Mua Bán Chó . Thanks all

Status
Không mở trả lời sau này.