• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Giúp mình với các bạn

Njay

Các Bạn ơi cho mình hỏi , mèo nhà mình bị thương ở tai do bé thường xuyên đẩy cửa hầm của phòng mình , mình có rửa vết thương và thoa thuốc đỏ cho bé
Tối hôm đó mình thấy bé cũng hơi nóng với lừ đừ , mắt có ghèn với co 1 mùi hơi hôi , bữa do mình hok để ý nên bé phóng ra khỏi nhà ( bình thường thì tối nào mình cũng cho bé đi chơi. Đến trưa hay tối là về , chỉ có 1 lần là bé bị kẹt nên di đến 5 ngày mới về ) h bé đi den 4 ngày rồi , bé vừa bệnh vừa đi lau nhu vậy có sao hok , h mình đang hoan mang , mong bn có thể tư vấn giúp mình , tks bn
P/s bé mèo nhà mình đã nuôi được 3 năm rưỡi , mèo đực , mong mấy bn giúp mình :((

Njay

Tks bạn nhé , hum qua mình treo con cá hồi ngoài trx nhà , lấy chén đựng thức ăn khô của bé , gỏ gần cả tiếng , sáng dậy gỏ thêm lần nữa , thì thấy bé đứng trên nhà hàng xóm kêu , mình xin lên lầu bắt bé về rồi , lúc mới đầu còn hơi hoảng sợ , h bé bình thường lại rồi . cam ơn bạn thêm lần nữa :)