• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Giúp mình với

iooi

Mình vừa mua 1 e husky đc 52 ngày r.. bác chủ bán bảo e í bị ngã nên đi khập khiễng.. đúng là có vết ngã thật nhưng vết ngã đã lên da non r mà e í vẫn chưa hết đau.. đứng lên còn có vẻ phải dùng n` sức.. nge nói e í mới ngã hkia.. liệu mình có nên mang ra bác sĩ k nhỉ?
e í ăn rất khỏe :(

iooi

bigzero8977 said:
Còn phải hỏi bạn sợ tốn tiền thì nuôi husky làm gì
mình có hỏi chị bác sĩ r.. chị í bảo là cứ để nó yên sẽ sớm khỏi thôi còn nếu đau quá cho uống thuốc giảm đau.. :( nhưng vẫn lo quá.. vừa mua 7tr xong hết tiền ồi

mà hn tự nhiên nó ít ăn đi lắm bác ạ.. bác sĩ bảo là nó nhớ đàn hoặc bị stress cao.. hn nó chỉ ăn mỗi thịt chả thèm ăn cơm.. xong e cho nó 1 bát sữa thì ăn lấy ăn để.. xong lại ngủ lăn quay r :D
tn hn biếng ăn nên e lo quá.. hx hx.. mới đc có 52 ngày chắc vẫn non.. ở nhà chủ cũ chỉ ăn vs ngủ thôi lười hoạt động lắm béo như con lợn í.. ai có cách j cho nó ăn n` n` lên giúp mình vs

à cho mình hỏi nữa là có cho cún nằm ở sàn đất lạnh k? tại mình cứ cho cún nằm chỗ ấm là lại mò ra sàn đất nằm í :(

bigzero8977

YTC Developer
^ Bạn thử mua cho bé cái áo xem hợp thời trang và bé đỡ lạnh vào ban đêm , còn muốn cho bé ăn nhiều thì thử bỏ ăn mấy ngày xem :Onion38: (đùa)

iooi

hnay vừa cho cún đi khám.. bsĩ bảo cún k bị đau ở cơ khớp nào hết.. chỉ là do vết thương ở chân vẫn chưa lành.. vẫn chảy mủ nên bảo mình về mua thuốc sát trùng cho cún uống thui.. nhưng mình vẫn thấy lo lo quá.. cún đứng còn k vững nữa :( hxhx đứng lên cũng khó