• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Giới thiệu thành viên CLB bóng đá YTC

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Các bạn thân mến,như vậy là clb của chúng ta đã chính thức khởi động và bắt đầu đi vào khuôn khổ.Hy vọng CLB sẽ là 1 nơi cho các bạn tập luyện thể thao cũng như giao lưu,học hỏi kinh nghiệm các vấn đề trong cuộc sống,đặc biệt về thú cưng.
Topic này là nơi các bạn chia sẻ hình của chính mình-là thành viên CLB bóng đá YTC đã đăng ký trước (bạn nào chưa đăng ký thành viên thì các bạn vào đây để đăng ký nha) để mọi người có thể biết mặt nhau cũng như để BTC dễ dàng quản lý CLB.
Các bạn up hình nhớ ghi rõ họ tên,địa chỉ,số ĐT nhé.
Lưu ý:các bạn không vào comment và spam những nội dung không liên quan. Cám ơn các bạn nhiều lắm. :clapping: :clapping: :clapping:

JohnedTrung

Trần Chí Trung
Báo danh đây: Trần Chí Trung
Thủ môn đã bắt trận đầu tiên hiiii
giới thiều cả nhà nhe

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Mình là duymanhueh nè,đua đòi up tý hình ảnh cho anh em cùng biết để dễ nhận ra nhau nè.
Nhìn cứ như đàn anh đàn chị giang hồ nào ý (thực tế còn ghê hơn),hihi.
Hy vọng các thành viên khác nhanh chân vào ra mắt cả nhà đi nào :clapping: :clapping: :clapping:

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
SAO KHÔNG THẤY ANH EM VÀO CHÉM VÀ POST HÌNH NHỈ. TIỆN ĐÂY CŨNG XIN POST 1 TẤM CHO ANH EM BIẾT MẶT NÀO ^^

quangchi

YTC Developer
mình muốn vào CLB. nhưng không biết ĐK hehe. sở trường là thủ môn. mà CLB của mình ở HCM phải không vậy. mình đam mê môn thể thao vua này lám ah :154:

JohnedTrung

Trần Chí Trung
đội mình còn đi đá nữa không z.hixxxxxx.còn thì pmmm gì chứ ,gì mà mất tích hết ùi