• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Giờ thì thật sự vĩnh biệt em mèo cưng của chị.... :((

Múp à em có đang nghe chị nói không. Từ cái ngày em ra đi, thật sự chị chưa thể tin em đã ra đi đc bé mèo mập mạp của chị à... Nói trắng ra thì là chị không thể chấp nhận mất em dễ dàng đến vậy. Từ ngày em về nhà, đầu tiên chỉ là chú mèo bé xíu. Em ăn nhiều, nhiều lắm rồi em dần lớn. Em nằm trên những ấm nước mắt lim din nhìn chị, em cuộn tròn trong chăn bị mẹ bắt đuổi xuống đất, em nằm phơi nắng trên gác thượng, em ở bên mỗi khi chị buồn, em là thiên thần nhỏ của chị,.... nhưng bâygiờ kể từ cái ngày định mệnh ấy em đã mãi mãi ra đi mang theo con tim, tình yêu thương của chị gửi gắm nơi em, em biết không. Chị đã khóc, gục mặt xuống đất khóc như hết nước mắt, như chưa bao h đc khóc vậy. Nhưng dù thế chị cũng khôg thể tin chuyện này là thật đc vì mới hôm qua thôi em vẫn ưỡn người kêu meo meo kia mà chị làm sao tin đc nhưng bây giờ, đã gần 1 năm rồi chị mới biết đây là hiện thực và khôg thể thay đỗi không thể trốn tránh thực tại đc. Chị chúc em ra đi thanh thản Múp nhé, chị mãi mãi yêu em nhất. Cầu chúa phù hộ cho em đươcj bình yên trên trốn thiên đường....

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Mất đi em ý bạn rất buồn .. tớ biết .. nhưng chắc em ý cũng vui và hp khi có bạn lắm...!
Thế nên bạn cũng vui nên nhé .. em ý biết bạn thế này chắc em cũng ko vui đâu .
Tớ nghĩ dù là con vật nhưng em ý cũng có linh hồn mà ... chắc h em ý vẩn đang cuộn tròn nằm bên bạn và bên bạn những lúc bạn vui hay buồn đây ..chỉ là em ấy ko xuất hiện trước mặt bạn nữa thôi ...!
Chúc em ý ra đi thanh thản và hạnh phúc ...!

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
hix hix cảm động quá, em ý chắc rất rất hạnh phúc khi có người chủ như bạn. Chia buồn với bạn :cry:

Mất đi em ý bạn rất buồn .. tớ biết .. nhưng chắc em ý cũng vui và hp khi có bạn lắm...!
Thế nên bạn cũng vui nên nhé .. em ý biết bạn thế này chắc em cũng ko vui đâu .
Tớ nghĩ dù là con vật nhưng em ý cũng có linh hồn mà ... chắc h em ý vẩn đang cuộn tròn nằm bên bạn và bên bạn những lúc bạn vui hay buồn đây ..chỉ là em ấy ko xuất hiện trước mặt bạn nữa thôi ...!
Chúc em ý ra đi thanh thản và hạnh phúc ...!

hĩ cảm ơn bạn nha hix hix