• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

giup minh voi

bon_bon_iu

bé bon nhà mình được gần 3,5th.Bé ăn uống,chạy nhảy rất khỏe.k hiểu sao tự nhiên ở dưới bụng bé bị sưng lên một cục gì.k biết có làm sao k,ai giúp mình vs.thanks..

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
bon_bon_iu said:
bé bon nhà mình được gần 3,5th.Bé ăn uống,chạy nhảy rất khỏe.k hiểu sao tự nhiên ở dưới bụng bé bị sưng lên một cục gì.k biết có làm sao k,ai giúp mình vs.thanks..
B nói rõ hơn đc ko? Cái cục đấy như nào nhỉ?

bon_bon_iu

Kem_Ốc_Quế said:
B nói rõ hơn đc ko? Cái cục đấy như nào nhỉ?
bé bị sưng 1 cục dưới bụng,nó mềm thôi k cứng đâu b ơi.mà sờ vào bé k đau đâu b ak.mà thỉnh thoảng bé cứ hắt xì hơi,cho mình hỏi làm thế nào để bé k bị hắt xì nữa.cảm ơn b nhé.

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
bon_bon_iu said:
bé bị sưng 1 cục dưới bụng,nó mềm thôi k cứng đâu b ơi.mà sờ vào bé k đau đâu b ak.mà thỉnh thoảng bé cứ hắt xì hơi,cho mình hỏi làm thế nào để bé k bị hắt xì nữa.cảm ơn b nhé.
Nó ở giữa bụng,màu hồng hồng,mềm mềm và nhìn kĩ có 1 cái lỗ nhỏ xíu đúng ko?
B nhỏ thuốc mũi 0.9% muối cho bé,rửa sạch mũi cho bé ko khó chịu,hắt hơi nếu ko kèm thêm gì thì chỉ bt thoy,cứ yên tâm nhé ^^

bon_bon_iu

ukm.đúng rồi b ak,cục ở dưới bụng nó mềm mềm và hơi hồng b ak..mình chưa nhỏ thuốc mũi cho bé nhưng dnay k thấy bé bị hắt xì nữa rồi b ak.cục ở dưới bụng bé khi lớn nó khác hết ak b hay như nào vậy?

Chii

T.Viên Năng Động
Na nhà mình cũng có một cục ở ti....nhưng sau mới bít đó là sữa của nó vì hồi ở với chủ trước nó mới tách con hồi đó nó đẻ 1 con nên sữa tụ lại ở 1 ti đó ...lâu lâu rồi cũng hết