• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hình ảnh buổi off mem HCM lần 5 ngày 3/9

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
vui ghê nha sắp tới em vào sai gòn r ... ae mình giao lưu nhỉ :143163ljogging:

Khi nào e vào...

mini123

phiêu bạt
Khi nào e vào...

khoảng sau trung thu a ak .... lúc nào vào e sẽ liên lạc trực tiếp vs a :143163ljogging:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
khoảng sau trung thu a ak .... lúc nào vào e sẽ liên lạc trực tiếp vs a :143163ljogging:

Vào đây chơi với bạn hay gia đình...

mini123

phiêu bạt
Vào đây chơi với bạn hay gia đình...

em vào để trải nghiêm thực tế ... xem men ytc trong nam thế nào :143163ljogging: nói đùa tí chứ e vào để học kinh nghiệm chụp và làm ảnh ở các studio :143163ljogging:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
em vào để trải nghiêm thực tế ... xem men ytc trong nam thế nào :143163ljogging: nói đùa tí chứ e vào để học kinh nghiệm chụp và làm ảnh ở các studio :143163ljogging:

:143163ljogging:

Kiroka

:Onion12: Mấy anh chị ơi cho em hỏi , ở Tp.HCM có công viên nào dẫn chó đi lòng vòng không ? Pé nhà em còn nhỏ không dám dẫn ra ngoài đường vì sợ bị bắt cóc , chưa dám ra công viên nào hết vì ngại , chưa biết có cho dắt chó vô không nên chưa dẫn em ý đi lần nào :143163ljogging: mà em ấy xuốt ngày cứ ở trong phòng hoài không được đi ra ngoài chơi thì tội lắm ( trước giờ có dẫn pé đi thì toàn vô tiệm pet shop chơi không ) .

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
:Onion12: Mấy anh chị ơi cho em hỏi , ở Tp.HCM có công viên nào dẫn chó đi lòng vòng không ? Pé nhà em còn nhỏ không dám dẫn ra ngoài đường vì sợ bị bắt cóc , chưa dám ra công viên nào hết vì ngại , chưa biết có cho dắt chó vô không nên chưa dẫn em ý đi lần nào :143163ljogging: mà em ấy xuốt ngày cứ ở trong phòng hoài không được đi ra ngoài chơi thì tội lắm ( trước giờ có dẫn pé đi thì toàn vô tiệm pet shop chơi không ) .

E mang pé ra công viên 23/9 kìa...

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
lần sau off nha pik nhé, nhân danh hội trưởng hội off line sài gòn (tự nghĩ ra), a tuyên bố chúng ta sẽ ko đi off lần thứ 6 nếu ko phải ở nhà Pik

monok204

T.Viên Năng Động
Còn e thì sao... :th_haha_hammer:

tại mấy hôm em ko vào mạng đc. ko biết nên đau chuẩn bị đi. anh nhắn tin lúc em ở tít bình phước thì em bó tay rùi. hic hic hic :) :Cmon baby_kusit:

monok204

T.Viên Năng Động
ái chà lần sau tới nhà pik hả. hô hô. chưa gặp bao giờ nhưng nghe danh rùi (thấy lun cái mặt rùi). he he . chip phát biểu hay quá. he he he. cho 500 đồng mua kẹo mút nè :th_haha_hammer: :) :Cmon baby_kusit:

Pikachu

T.Viên Năng Động
hiện tại thì e đang rất bận trong việc học tập cũng như trong công tác đoàn trong trường và nh~ hoạt động xã hội nữa. Nên e rất là bận, đến nhà thì được nhưng sẽ k có e ở nhà ^^. E học 2 buổi r`, cn k có thời gian nghỉ phải hoạt động xã hội của trường. ^^ . Vì vậy nên mong mọi ng` thông cảm. hjhjhj

quynhnhu

Silver Member
ủa sao off toàn là thành viên vip ko vậy ,ko có thông báo cho mọi người cùng tham gia hả Libu?nếu biết là chạy đi tham gia rùi.hu.hu...