• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Đông - Tuyển Vợ cho Hachi (Mèo ALD)

Bebky

YTC Developer
Do nhu cầu sinh lý của Hachi, nên mình đăng topic tuyển Vợ cho anh chàng thỏa mãn nhu cầu :">.

Đăng topic ở đây có phần không đúng, nhưng Mod thông cảm. Tại mình cũng không biết những topic như thế này thì nên đăng vào mục nào. Có gì Mod thông cảm hoặc chuyển topic về đúng vị trí giúp mình nhé. Thanks Mod!

Giới thiệu đôi chút về cu cậu Hachi ;)

Tên: Hachimi
Độ tuổi: 2,5 tuổi
Màu lông: Trắng + đốm xám trên đầu
Mắt: 2 màu (1 xanh, 1 vàng)
Nguồn gốc: Mẹ Anh lông dài lai nga + Bố Anh lông ngắn
Ngoại hình: Các bạn xem hình bên dưới.
Tính cách: Ngoan, hiền, tình cảm. Gọi tên là thưa, ko thân thiết với người lạ. Chỉ quanh quẩn trong nhà ko dám ra ngoài đường.. Vì thế mà ế vợ...
Ăn uống tốt, không bệnh tật, sạch sẽ. Đã làm bố 3 lần.; ;)
Chân dung Hachi đây ạ:

Đây là các con của Hachi

Điều kiện làm Vợ Hachi:

Các bạn có Mèo cái muốn lấy giống Hachi chỉ cần:
1. Mèo cái sạch sẽ, đã được tẩy giun, không có rận biết đi vệ sinh đúng chỗ (vào chậu cát). Mình không đòi hỏi phải là mèo tây hay mèo ta.
2. Mình không lấy tiền phối giống, chỉ xin các bạn đem Mèo cái đến lấy giống 1kg thức ăn Royal canin cho Mèo lớn để Hachi tẩm bổ thôi. (1kg ~ 120k)

3. Mèo để tại nhà mình vài ngày (Mèo nhà bạn ăn gì thì dặn trước, mèo nhà mình thì ăn cơm với cá biển và hạt).
4. Mình không lấy tiền nên các bạn chỉ cần đem thức ăn đến là đc. Nếu phối giống lần đầu chưa được thì lấy tiếp, đến khi được thì thôi.:">

Các bạn có nhu cầu thì liên lạc nhé: 0946-946-205
Nhà mình: 93 Yên Bình - Phúc La - Hà Đông (Gần viện 103)