• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

(Hà Nội) Bàn mèo con (mèo Nga lai)

ngantran29

YTC Developer
Nhà mình đang có 2 chú mèo con, đã được 1 tháng rưỡi, biết ăn cơm, liếm lông và tự đi vệ sinh rồi. Mình muốn tìm nhà mới cho các chú ấy, mong là có bạn nào yêu mèo và có điều kiện chăm sóc thì nhân nuôi mèo con nhà mình nhé :03: Mèo mẹ là mèo Nga lai, nhà mình cho lấy giống mèo bố là mèo Batư lông vằn rất đẹp ở 167 Trương Định.
Giá là 1tr mỗi em, sẽ fix giá cho bạn nào yêu mèo và có điều kiện chăm sóc nhé.
Đây là ảnh của mèo mẹ:
View attachment 25503
Còn đây là ảnh của các chú ấy ạ, tất cả đều là mèo cái nhé.
Chị cả nhị thể đen trắng
View attachment 25499
1 chú lông đen tuyền:
View attachment 25500

Nhà mình ở gần Lò Đúc. Số điện thoại liên lạc 0983572904 (Cô Hiền) đây là số mẹ mình lúc nào cũng ở nhà cả. Bạn nào muốn ẵm mấy em mèo nhà mình thì cứ gọi đến nhé :03:

zaimz

Member
Nhà mình đang có 4 chú mèo con, đã được 1 tháng rưỡi, biết ăn cơm, liếm lông và tự đi vệ sinh rồi. Mình muốn tìm nhà mới cho các chú ấy, mong là có bạn nào yêu mèo và có điều kiện chăm sóc thì nhân nuôi mèo con nhà mình nhé :03: Mèo mẹ là mèo Nga lai, nhà mình cho lấy giống mèo bố là mèo Batư lông vằn rất đẹp ở 167 Trương Định.
Đây là ảnh của mèo mẹ:
View attachment 25503
Còn đây là ảnh của các chú ấy ạ, tất cả đều là mèo cái nhé.
Chị cả nhị thể đen trắng
View attachment 25499
1 chú lông đen tuyền:
View attachment 25500
2 em lông vằn: (hai em này cực kỳ gần người và sạch sẽ nhé, gần như sinh đôi, 1 em có chân trắng thôi)
View attachment 25501
View attachment 25502

Nhà em ở gần Lò Đúc. Số điện thoại liên lạc 0983572904 (Cô Hiền) đây là số mẹ mình lúc nào cũng ở nhà cả. Bạn nào muốn ẵm mấy em mèo nhà mình thì cứ gọi đến nhé :03:

Giá cả thế nào bạn ơi? Mình ưng 2 em vằn và em đen :X

ngantran29

YTC Developer
Bạn cứ trả giá đi. Nhà mình chỉ quan trong người yêu động vật nhận mèo thôi :D Nếu ưng và muốn nuôi thì bạn cứ gọi theo số trên nhé.

ngantran29

YTC Developer
Em đen là em ở pic 3 nhé. Nếu có ý định mua thì mình sẽ fix cho một chút thôi, bạn có thể đến xem thử.