• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội - Bán bé mèo nga rất xinh

hanazinzin

YTC Developer
anh ơi em là số 0169....911 cho anh đây. Không còn em mèo con là con của em ly ly hay em kity ạ. Hix. Mấy em này nhìn không xù bằng đàn trước của 2 em ý. Mong chờ ảnh của anh nửa tháng nay. ngày nào cũng túc trực nick của anh để xem mèo. 2 em kia chửa gì chưa anh. Mai em lên Hà Nội đây. Nhưng nay xem thi :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: . Chắc em lại đợi mèo con của em Lili và em kity thôi :(

xuanbach135

YTC Developer
MÌnh vừa đi xa ,mọi người rất khó liên lạc nên mình xin lỗi các bạn nếu không liên lạc được với mình nhé.Bé trắng tuyền đã về nhà mới.Chỉ còn bé màu vàng tuyền thôi

xuanbach135

YTC Developer
anh ơi em là số 0169....911 cho anh đây. Không còn em mèo con là con của em ly ly hay em kity ạ. Hix. Mấy em này nhìn không xù bằng đàn trước của 2 em ý. Mong chờ ảnh của anh nửa tháng nay. ngày nào cũng túc trực nick của anh để xem mèo. 2 em kia chửa gì chưa anh. Mai em lên Hà Nội đây. Nhưng nay xem thi :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: . Chắc em lại đợi mèo con của em Lili và em kity thôi :(

:157: cám ơn bạn đã quan tâm nhé.Mấy tấm ảnh này mình chụp các bé lúc còn bé quá.Giờ này các bé đã xinh hơn rất nhiều,thậm chí là xinh hơn cả 2 lứa trước .Nhưng bé trắng vừa có người bắt hôm nay rồi.Chỉ còn bé vàng tuyền thôi bạn ạ