• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội - Bán mèo 34 lai

Status
Không mở trả lời sau này.

lululubu

Member
Nhà mình có hiện giờ còn 1 em mèo con, bé là mèo đực, vừa tròn 3 tháng tuổi, nặng 1kg3. Bố bé là mèo 34 màu vàng vân áng nhà anh Dũng nick hoalinh bên viet-pet, mẹ là mèo 34 lai cái nhà mình nuôi, màu himalayan kem. Cháu Muôi nhà mình mặt đẹp hơn mẹ tí xíu, mắt xanh, lông giống y mẹ, cũng himalayan kem, nghĩa là cả người trắng, tai, đuôi, mặt, 4 chân và dọc sống lưng sau này lớn sẽ đổi sang màu kem. Cháu gì cũng ăn, tính hoạt bát, thích chạy nhảy, thích ngủ trong chăn, khá quấn người nhưng chủ yếu là quấn mèo, chỉ yêu thương người lúc được chơi cùng http://forum.viet-pet.com/images/smilies/yahoo/21.gif. Lứa này nói thật mình không muốn cho cháu đi, vì chỉ còn lại duy nhất 1 đứa, nhưng quả tình nhà mình điều kiện không cho phép nên muốn tìm chủ mới cho cháu. Nói luôn là mình để giá 3tr, các bạn cứ qua chơi, hợp với cháu nó thì mình sẽ bớt. Mèo nhà mình đã sổ giun, nhỏ thuốc rận đầy đủ, sẽ tiêm phòng trước khi cho về nhà mới.

Mình ở quanh khu Nguyễn Luơng Bằng - Tôn Đức Thắng. Ưu tiên các bạn gần khu nhà mình để sau này mình còn tiện xin sang thăm, nếu các bạn đã có kinh nghiệm chăm mèo trước thì càng tốt, có khả năng cho bé nơi ở ổn định và lâu dài, không có ý định mua đi bán lại mèo. Bạn nào muốn tìm hiểu tính tình bé thì hoan nghênh sang chơi. Có gì các bạn liên lạc với mình theo số 0986116481, gặp Thảo. Cảm ơn các bạn đã đọc tin.

Đây là ảnh chụp cháu lúc 2 tháng, giờ đã lớn hơn và mặt tịt hơn tí nhé (hệ quả của việc lớn).

Be' Xù

T.Viên Năng Động
Hì.Đẹp ghê ta. Nhưng pé mắt màu này giống mèo Nga quá

Ngay cả 34 thuần chủng màu trắng cũng có mắt màu xanh nước biển.Với lại tất cả mèo colour point bao gồm cả 34 Himalayan và ALN colour point đều có mắt màu xanh nước biển mà bạn(cái này chắc do gen)chứ không phải bé này lai Nga đâu

Status
Không mở trả lời sau này.