• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà Nội- Bán và nhận order cún lừa đảo 01639341995

tinhte856

thằng tên Thái Anh này sn 95 làm ăn lừa đảo đấy , nó nhận order chó mà trong thời gian bảo hành cún chết hay bệnh gì mang đi xét nghiệm các bạn nhớ gọi nó đi cùng lên bác sĩ, kiểm tra bắt nó đưa tiền trả luôn nhé, tránh trường hợp như tôi, mua của nó chết do pravo, mất 3 ngày ở bệnh viện thú y tổng cộng mất mấy triệu tiền viện phí, , xét nghiệm dương tính, chụp lại ảnh, xong rồi gọi nó, , bảo xác cún thế nào, mình bảo nó nhận xác cún để mà kiểm tra nó bảo ok mấy hôm nữa trả tiền , xong ngày này qua ngày khác cả tháng cứ thỉnh thoảng nhắc nó nó lại lảng tránh, cuối cùng gọi nó đến bác sĩ thì nó kêu đòi xem video, ảnh mình chụp không phải cún của nó, nói thật chứ kể cả quay video nó vẫn chối dc k phải cún của nó, nói chung thằng này ranh ma, nó đầu tiên đồng ý trả tiền bảo hành, rồi sau đó kéo dài thời gian, cuối cùng chốt hạ 1 câu còn lâu nó mới trả, mình ng lớn không chấp trẻ con, nên bỏ qua........ mọi người đừng có dính đến cái loại này không thì ức chế thần kinh lắm........rẻ rách , số điện thoại nó là 01639341995 ............. xem kĩ chó nó bán kiểu gì cũng lỗi, hoặc vô sinh hoặc bệnh hiện tại nó dùng facebook tên Linh Bông rao bán cún

Anh em chú ý, cún này là mình nhờ e Việt mua giúp bên Thái Anh nhé, mình mua tặng chú Phong Công An Giáp Bát... thằng này nó post nhằm tránh tội đây mà......nếu làm ăn tử tế thì đã bhanh như lời nó nói, điện thoại nó bảo ok bhanh xong mình bảo nó qua bệnh viện mà xem xác e cún rồi cho test lại, nó bảo không cần cứ bảo bệnh viện thú y hủy xác đi, đến lúc cứ ậm ừ 1 tháng sau nó không trả, sau nó lại đòi xác cún để test, còn nói dối lên tận trại ở cao bằng đề lấy tiền @@, nó câu giờ cho hết time bhanh xong nó chốt 1 câu tới hôm nay có thế nào cũng hết time bhanh rồi nên không trả, mà con alaska nâu đỏ mua bên nó là 8trieu nhé, viện phí mất 3trieu và bao nhiêu công đi lại rồi ức chế......... bên dưới có cả ảnh của những ng đã từ dính phốt thằng này