• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hình ảnh buổi off thứ 2 của mems HCM :P

tra tra

T.Viên Năng Động
Em nhìn thấy em husky của anh(trong avartar và chữ ký) và cả mấy em gold, béc, pomerian và bé kem ở ảnh cuối sao mà xinh đẹp thế?? Cứ ngỡ chủ các bé ntn ai ngờ... ôi, thất vọng quá!!!. Phái nam nhìn trông... quá mà sao phái nữ lại rạng rỡ như thế kia chứ??

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
:143163ljogging: :143164lsmokingg: :) :icon027: :girl_in_love: Ai cũng xinh ra phết!

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
thế mèo ta thì không đc đi off à?

Anh mới thấy mèo ta đi off lun đó :143163ljogging: :em xin_em xin: :143163ljogging:

Mèo ta nhát người nên anh sợ nó vọt mất thì cả nhóm cởi hết áo ra cũng ko đủ cho em lau nước mắt :Onion34:

Anh có bé mèo Nga bữa nào sẽ cho nó đi off nhưng lông nó rụng nhìu quá, hôm trước chở nó đi mà vừa ra đến cổng nó sợ quá thò chân móc vào áo anh ko chịu thả :Onion34: , chạy ra đường nó kêu gào thảm thiết, phải chở nó về :Onion34:

Pikachu

T.Viên Năng Động
Anh mới thấy mèo ta đi off lun đó :143163ljogging: :em xin_em xin: :143163ljogging:

Mèo ta nhát người nên anh sợ nó vọt mất thì cả nhóm cởi hết áo ra cũng ko đủ cho em lau nước mắt :phew:

Anh có bé mèo Nga bữa nào sẽ cho nó đi off nhưng lông nó rụng nhìu quá, hôm trước chở nó đi mà vừa ra đến cổng nó sợ quá thò chân móc vào áo anh ko chịu thả :156: , chạy ra đường nó kêu gào thảm thiết, phải chở nó về :dead:

để e dùng kĩ xảo dụ e nó cho, dụ ẻm dzề nhà còn đc nữa :Onion34: :Onion34: :Onion34: :keke_hehe: