• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hình ảnh buổi off thứ 3 của HCM mới ra lò

E

emnammeo

Guest
toàn là hình của vietgdog, mà chả thấy hình mem YTC đâu cả :Cmon baby_kusit: :143164lsmokingg: :th_haha_hammer:

Ui trời hóa ra là off với VD à thản nào thấy hoành thế. :th_haha_hammer:

Pikachu

T.Viên Năng Động
Ui trời hóa ra là off với VD à thản nào thấy hoành thế. :Cmon baby_kusit:

nhưng rốt cuộc HN cũng còn "hoành" hơn cả HCM à

Pilovepet

LOVE ANIMAL
À, bé này là giống j thế mọi người?? Xinh mà lạ lạ.

ừm, mình cũng có chung thắc mắc vs tra tra :Cmon baby_kusit:

Pikachu

T.Viên Năng Động
À, bé này là giống j thế mọi người?? Xinh mà lạ lạ.

ừm, mình cũng có chung thắc mắc vs tra tra :143163ljogging:

như lời a Chips đã nói: Pé màu trắng là husky Mỹ - canada, chúng ta có thể biết thêm 1 giống husky mới Canadian Husky ^^

Còn về chuyện đá đểu, a xin đính chính, a k thix là ng` gây ra chuyện này nên a cũng mún nó chấm dứt càng sớm càng tốt. Các e lưu ý nhá, chính các e là ng` tự xưng là hơn cả HCM mà. Nhưng thực chất có phải vậy đâu, nếu các e mún nói cái j` thì cũng phải suy nghĩ trước nhé. Và đã suy nghĩa rồi thì phải quyết tâm hoàn thiện nhé. K làm đc thì có khua mồm múa mép nhé. Chúng ta đi off vì mục đích yêu thú cưng, k phải vì mục đích nam bắc hơn thua xem ở đâu hoạt động mạnh hơn đấy nhé. Đây là nh~ lời nói của mình, nếu có j` k phải thì cứ pm wa mình, tránh cm gây tranh cãi ở đây. Câu chuyện kết thúc, nếu ai cố tình tiếp tục thì sẽ bị ban nick. Xin hết

tra tra

T.Viên Năng Động
Ồ, mình không có ý xấu gì cả. Thôi!! Công nhận là husky Mỹ đẹp ghê đó!!!

marshies_ilhsm

T.Viên Năng Động
Híc, xem ảnh mà thấy thèm :143163ljogging: ngắm mấy bé thích ghê ý!!! :143163ljogging:

Còn về chuyện đá đểu, a xin đính chính, a k thix là ng` gây ra chuyện này nên a cũng mún nó chấm dứt càng sớm càng tốt. Các e lưu ý nhá, chính các e là ng` tự xưng là hơn cả HCM mà. Nhưng thực chất có phải vậy đâu, nếu các e mún nói cái j` thì cũng phải suy nghĩ trước nhé. Và đã suy nghĩa rồi thì phải quyết tâm hoàn thiện nhé. K làm đc thì có khua mồm múa mép nhé. Chúng ta đi off vì mục đích yêu thú cưng, k phải vì mục đích nam bắc hơn thua xem ở đâu hoạt động mạnh hơn đấy nhé. Đây là nh~ lời nói của mình, nếu có j` k phải thì cứ pm wa mình, tránh cm gây tranh cãi ở đây. Câu chuyện kết thúc, nếu ai cố tình tiếp tục thì sẽ bị ban nick. Xin hết[/color]

E ko hiểu. Có chuyện j vây a?

monok204

T.Viên Năng Động
công nhận mèo chụp đẹp thật

chụp đẹp mà nằm sau chip thì pùn quá. hic. hic, có cách gì lấy hình ra dùm cái, cho anh em đỡ phải mở trang mới

monok204

T.Viên Năng Động
@Pikachu: Giải thích đi e...

amid nói là ko giải thích nữa mà anh quỷ ơi. nói chung là không phân biệt nam bắc, vậy đó. anh em yêu thú cưng là trên hết. ko nói nhiều ko bị ban nick. hi hi. em ko biết gì thêm :143163ljogging: :143163ljogging: :143163ljogging:

milkchocolate

T.Viên Năng Động
sao cái link của chị mèo em chỉ xem đc hình tổng quát thui, bấm vào hình nó k hiện lên, nó về trang chủ lun :143163ljogging:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
bi h mới coi đc hình của c mèo ^^. Thấy a Quỷ của chúng ta xì tin wa' ^^!

:) :143163ljogging: :D :Onion13: :hi: :)

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
chụp đẹp mà nằm sau chip thì pùn quá. hic. hic, có cách gì lấy hình ra dùm cái, cho anh em đỡ phải mở trang mới

Nhìu wá... làm biếng edit... :143163ljogging:

sao cái link của chị mèo em chỉ xem đc hình tổng quát thui, bấm vào hình nó k hiện lên, nó về trang chủ lun :)

Click vô hình nó ra hình lớn mà... đâu có về trang chủ jì đâu e... :D

Pikachu

T.Viên Năng Động
từ trc' đến h đã thấy đc 3 tấm hình của a Quỷ, chả tấm nào giống tấm nào cả, superman