• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hình ảnh buổi off thứ 3 của HCM mới ra lò

mama

T.Viên Năng Động
a là pháp sư trừ ma quỷ nổi tiếng nè e, cần a giúp k :Onion36: :keke_hehe: :keke_hehe:

vậy anh trừ em và chú Quỷ đi!ôi vừa ma vừa Quỷ luôn! :keke_hehe:

Pikachu

T.Viên Năng Động
vậy anh trừ em và chú Quỷ đi!ôi vừa ma vừa Quỷ luôn! :keke_hehe:

nhất quỷ nhì ma ^^, dễ thôi ban nick là xog :Onion36: :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe:

monok204

T.Viên Năng Động
nhìn đông vui quá,tiếc hôm đó bận tối mặt luôn. :Onion36:
Lần sao nhất định sẽ đi,và ông nhớ tổ chức chỗ nào rộng như vậy nữa nha CHÍP,nhớ mang theo đồ nhắm càng tốt,tui phụ mang bạt cho mọi người ngồi :keke_hehe:
Nhìn qua nhìn lại ngoài CHíp (quen quá rùi :keke_hehe: ), MIlk (luôn luôn dễ thương nhất :keke_hehe:) thì mới dc biết thêm anh Quỷ Nhỏ ,xem từ trang 1 đến trang 4 mới xuất hiện.
hahaha lần sau sẽ diện kiến :keke_hehe:
đợt này thiếu Cà lem kem chuối ùi nhỉ

hic. anh Cường ko thấy mèo à. hic. ko có bé cưng nào nhưng vẫn chạy lên chụp hình up cho mọi người mà chả ai nhắc tới. buồn quá đi :ngoi_xom: :ngoi_xom: :ngoi_xom: :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner:

Pikachu

T.Viên Năng Động
hic. anh Cường ko thấy mèo à. hic. ko có bé cưng nào nhưng vẫn chạy lên chụp hình up cho mọi người mà chả ai nhắc tới. buồn quá đi :keke_hehe: :keke_hehe: :sadcorner: :Onion36: :keke_hehe: :keke_hehe:

đừng bùn nữa c ới ới

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Đông vui và rất nhộn nhịp!

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Chắc không chú? Ma quỷ thì có ngại gì khoảng cách đâu chứ? bay như siêu nhận mà!! Nhớ tối đừng ám cháu đấy nhé, chú mà ám cháu sợ quá thành điên lên thì chú chết..

Chắc mà... a đâu rảnh mà chạy ra đó chỉ để hù dọa e... :ngoi_xom:

nhất quỷ nhì ma ^^, dễ thôi ban nick là xog :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe: :sadcorner:

Suy nghĩ kỹ chưa mà nói câu đấy dzậy e... :keke_hehe:

hic. anh Cường ko thấy mèo à. hic. ko có bé cưng nào nhưng vẫn chạy lên chụp hình up cho mọi người mà chả ai nhắc tới. buồn quá đi :ngoi_xom: :ngoi_xom: :ngoi_xom: :sadcorner: :ngoi_xom: :ngoi_xom:

Èo... e là nhân vật wan trọng mà... ko có e sao có hình cho mọi người xem... sao wên e đc.. :Onion36:

Đông vui và rất nhộn nhịp!

Khỏe rúi thì tham gia đi nào... :sadcorner:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
nhất quỷ nhì ma ^^, dễ thôi ban nick là xog :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :Onion13: :Onion35: :icon027:

haha, em ủng hộ :icon027: :icon027:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Khỏe rúi thì tham gia đi nào... :D

Sẽ ol khi có thể Quỷ ah, nhưng cũng ko đc lâu, vì ngày sinh em bé cận kề rồi! Nhìn các mem off thấy vui lắm, cũng rất rất mún tham gia!

Pikachu

T.Viên Năng Động
Sẽ ol khi có thể Quỷ ah, nhưng cũng ko đc lâu, vì ngày sinh em bé cận kề rồi! Nhìn các mem off thấy vui lắm, cũng rất rất mún tham gia!

c Q khỏe là đc roy`, nhìn hình đi off cũng dzui mà phải k c :D :143163ljogging:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
c Q khỏe là đc roy`, nhìn hình đi off cũng dzui mà phải k c :D :143163ljogging:

Thật sự chị mới trở về hôm qua từ BV. hic hic...đang lén a.Hưng ol nè....Mai anh ấy đi SG về, chị lại ko ol đc....Đúng là nhìn các em of chị thấy rất vui

Pikachu

T.Viên Năng Động
Thật sự chị mới trở về hôm qua từ BV. hic hic...đang lén a.Hưng ol nè....Mai anh ấy đi SG về, chị lại ko ol đc....Đúng là nhìn các em of chị thấy rất vui

năm sau c sinh e bé xog roy` đi off vs bọn e nhé c :D :143163ljogging: :keke_hehe:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
năm sau c sinh e bé xog roy` đi off vs bọn e nhé c :D :143163ljogging: :keke_hehe:

Maybe....hihi ko thể nói trước đc em!

cuong_pets

yêu cún mãnh liệt !!!
hic. anh Cường ko thấy mèo à. hic. ko có bé cưng nào nhưng vẫn chạy lên chụp hình up cho mọi người mà chả ai nhắc tới. buồn quá đi :) :ngoi_xom: :ngoi_xom: :em xin_em xin: :co_y_tuong_xau: :le_luoi:

:D :em xin_em xin: :em xin_em xin: á á á.........

monok204

T.Viên Năng Động
:head_hot: :) :143163ljogging: á á á.........

trời, thái độ gì đây hả anh Cường. hồi trước đọc xong thấy hơi giận. giờ nhìn pm này giận thật rồi. :D :Onion48: :143163ljogging: :143163ljogging: :D

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
trời, thái độ gì đây hả anh Cường. hồi trước đọc xong thấy hơi giận. giờ nhìn pm này giận thật rồi. :die_die: :die_die: :143164lsmokingg: :thang_nao: :thang_nao:

Chắc đó là thái độ biết lỗi của Cường đó mà... giận chi cho hư thận hả e... :143164lsmokingg: