• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hình ảnh off dog HN ( so hot ) :))

Pilovepet

LOVE ANIMAL
đi off đi mọi người ơi :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :143163ljogging: :143163ljogging:

mini123

phiêu bạt
thế thì nói làm gì, anh phải tự tìm ra mới bất ngờ chớ, hoặc nếu anh không tìm đc thì đến 1 trong 2 địa chỉ kia để đón mama hoặc tra tra đi chơi :143163ljogging: :143163ljogging:

hjc thế thì chít ..... :khoc_nhung_ko_chiu_thua: a rủ e bh cuối cùng là thành : ( chuyện 3 người của sabu ) :sadcorner:

pisushi

T.Viên Năng Động
ôi khổ thân Ruby của mình bh hết xinh tươi rồi
bị cạo hết lông rùi
còn e thỏ mới mất
cái tội mn khen n` quá lại còn chụp ảnh nhiều nữa chứ

Pilovepet

LOVE ANIMAL
ok đi off . but a vs e thôi nhá :143163ljogging:

ko đâu,mọi người đi cùng mới vui chứ :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :143163ljogging:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
bị cạo hết lông rùi
còn e thỏ mới mất

:143163ljogging: trời , em thỏ mất r` à :khoc_nhung_ko_chiu_thua: hix , xinh thế mà , chia buồn cùng bạn nhá :143163ljogging: mà bị cạo lông thì em Ruby vẫn xinh tươi mà :sadcorner:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
bị cạo hết lông rùi
còn e thỏ mới mất

khổ thân Ruby, thương bé thỏ. Có điều mình không hiểu bé thỏ mất thì liên quan gì đến việc mọi người khen và chụp ảnh, thế này thì chắc không bao giờ dám khen bé nào của Pisushi nữa

tra tra

T.Viên Năng Động
Ghét mama, set ẩn coment của tớ!! Tội nghiệp bé thỏ, chẳng hiểu tại ai, tại sao mà mất. Thương ghê, bé xinh mà bây giờ cũng chẳng dám khen nữa rồi... Khổ thân....

tra tra

T.Viên Năng Động
hjc thế thì chít ..... :khoc_nhung_ko_chiu_thua: a rủ e bh cuối cùng là thành : ( chuyện 3 người của sabu ) :143163ljogging:

Kinh nó vừa thôi bạn ạ. Trung thu Pi, và mama có đi chơi vs tớ ko? Cho Đô đo đi chơi vs Capi, Hiền và Cooca. Bọn trẻ con chắc sắp về nhà mới rồi.

mini123

phiêu bạt
Kinh nó vừa thôi bạn ạ. Trung thu Pi, và mama có đi chơi vs tớ ko? Cho Đô đo đi chơi vs Capi, Hiền và Cooca. Bọn trẻ con chắc sắp về nhà mới rồi.

Kih gì cơ ? k hiểu gì luôn :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Pilovepet

LOVE ANIMAL

OKIE luôn :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :143163ljogging: Đi đâu nào??

mama

T.Viên Năng Động
Chợ đêm đông lắm! :th_haha_hammer:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
Đi chợ đêm, cho Capi cắn mọi người toán loạn đi. Hí hí :Onion33: :th_haha_hammer:

Pi không nghĩ là Capi có thể cắn đc khi không ở lành thổ của mình trong khi chưa học lệnh cắn. Mà nếu Capi cắn đc và Tra nhiều tiền quá không biết tiêu vào đâu thì để capi cắn người và đền tiền cho ng ta thì cũng ok thôi :th_haha_hammer:

mini123

phiêu bạt
Pi không nghĩ là Capi có thể cắn đc khi không ở lành thổ của mình trong khi chưa học lệnh cắn. Mà nếu Capi cắn đc và Tra nhiều tiền quá không biết tiêu vào đâu thì để capi cắn người và đền tiền cho ng ta thì cũng ok thôi :th_haha_hammer:

hohho hôm đấy a cũng đi chợ đêm :th_haha_hammer: măc áo ytc nhé . ai nhìn thấy thì gọi a nha :Onion33:

tra tra

T.Viên Năng Động
Nói chơi thôi. Cho bạn mini ra đấy 1 mình nha, bọn mình sáng nhà Pi chơi nhé. Hay sang nhà tớ tổ chứ tiệc moctail? Vui đấy chứ.

mini123

phiêu bạt
Nói chơi thôi. Cho bạn mini ra đấy 1 mình nha, bọn mình sáng nhà Pi chơi nhé. Hay sang nhà tớ tổ chứ tiệc moctail? Vui đấy chứ.

ác như con tê giác :143164lsmokingg:

tra tra

T.Viên Năng Động
tê giác hiền khô mà. Trung thu sang nhà tớ tổ chức tiệc moctail đi nha mama và Pi.

Pilovepet

LOVE ANIMAL
tê giác hiền khô mà. Trung thu sang nhà tớ tổ chức tiệc moctail đi nha mama và Pi.

ừm :143164lsmokingg: :Onion12: :Onion12: :Onion12: :Onion12: