• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hình ảnh off lần 4 của ytc tp HCM

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
off pet thì pet là nhà vật chính chứ đâu phải người a ui.
còn thiếu 1 bạn quên liệt kê là bạn cũa maxxbi (chủ con sisi - husky)

@milk: lần off sau a sẽ bắt con mèo cáo a :143163ljogging:

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
=.= sau 1 hồi năn nỉ mẹ cho đi =.= má kêu chỗ đó xa tuốt gò vấp lận hem cho đi sau 1 hồi năn nỉ đc rồi thì trời mưa :143163ljogging: :143163ljogging: ở nhà lunoaoaoaoa
p/s : chị milk lại độc chiến rùi =.= :156:

monok204

T.Viên Năng Động
ờh ờh, thế này nhé, đề chip cho 1 cái tóm:
đợt đi off lần này gồm có các bé:

Nhật trắng (cái) dc 6 tháng của Lucky_lucky (Thúy)

2 pé Husky lai mini colie (đực + cái) của D-dragon (Duy-Hippie)

Pomeranian (cái) của tuongvi82vn (Vi)

Golden (cái) + Bắc Kinh của 2 vợ chồng tayang05

Toy poodle (cái) cùa medusa1987 (ca sĩ Nguyễn Pha Lê)

Pug trắng (đực) + Samoyed (cái) của Chíp (về sau ôm luôn con toy poodle về luôn)

Husky cái của maxxbi

bé mèo leo cây của milk (hehe)

và 1 số bạn đến tham dự nhằm làm buổi off thêm vui là:

bạn của milk

bạn của medusa1987

bạn (Osin) của Hippie

2 vợ chồng ông Hòa (trên DD VD) ghé qua chơi chút

(còn thiếu ai nữa ko nhỉ)

Chân thành cám ơn phó nháy Mèo (monok) và Duy đã bỏ thời gian để chụp và up hình cho mọi người.

CHIP! tại sao? tại sao? bạn mèo đâu. chị đeo kính ôm con Pug là bạn mèo đó. gừ gừ. không chịu nha. ko chịu đc. :143163ljogging:
hôm sau sẽ chụp hình tử tế đc chưa. chê hoài à. ghét cái mặt :143163ljogging: :156: :156: :156:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
CHIP! tại sao? tại sao? bạn mèo đâu. chị đeo kính ôm con Pug là bạn mèo đó. gừ gừ. không chịu nha. ko chịu đc. :143163ljogging:
hôm sau sẽ chụp hình tử tế đc chưa. chê hoài à. ghét cái mặt :156: :156: :156: :D

:143163ljogging:

lucky_lucky

nhím xù
có hình xem òy. :D mí chiều off, tối up hình liền. hiệu quả làm việc kinh thật.
nhìn hình, có ai tiếc đứt ruột gan vì hok đi đc hôk ta :143163ljogging: :em xin_em xin:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
có hình xem òy. :143163ljogging: mí chiều off, tối up hình liền. hiệu quả làm việc kinh thật.
nhìn hình, có ai tiếc đứt ruột gan vì hok đi đc hôk ta :em xin_em xin: :143163ljogging:

Có Quỷ nè... lần này off toàn "chủ xinh tớ đẹp"... :D

monok204

T.Viên Năng Động
anh quỷ nhiều chuyện nha. hình như lúc đang off thấy chip đọc tin nhắn của ai mà có nội dung :"anh ko đi đc....." đọc biết ai luôn. gừ. anh em oánh hội đồng đi :D :143163ljogging: :em xin_em xin: :143163ljogging:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
ko chấp nhận :D :143163ljogging: khao tụi e 1 chầu tạ lỗi y :em xin_em xin: :143163ljogging:

Hehe... Thì lúc đầu a đã nói là ko bít có đi đc hay ko mà... Với lại cũng đã nt xl... Vậy mà còn mún a khao nữa hả... Dzã man dzạ... A chỉ đi đc từ 12h đến 1h30 trưa từ t2 đến t6 trong phạm vi q3... Rủ đông đông rùi hú a... Ưu tiên nữ... Kakaka... :em xin_em xin:

d_dragon2708

T.Viên Năng Động
Hehe... Thì lúc đầu a đã nói là ko bít có đi đc hay ko mà... Với lại cũng đã nt xl... Vậy mà còn mún a khao nữa hả... Dzã man dzạ... A chỉ đi đc từ 12h đến 1h30 trưa từ t2 đến t6 trong phạm vi q3... Rủ đông đông rùi hú a... Ưu tiên nữ... Kakaka... :em xin_em xin:

e mét vk a quỷ này kaka :D :143163ljogging: