• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hải Phòng bán mèo nga lai 34 giá 900k

Kidu

YTC Developer
Đã nhận được 2 bé mèo hôm qua nhé ↖(^ω^)↗, các bé rất đáng yêu. Mỗi tội ship bằng tàu nên đến nơi nhìn 2 đứa siêu dơლ(¯ロ¯ლ) , nhìn mà vừa bực, vừa buồn cười vì ở trong lồng mà đã nghịch như quỷ rồi. O(∩_∩)O
Sáng nay lôi 2 đứa ra tắm, cuối cùng thì lại xinh xẻo như cũ~(‾▿‾~). 2 đứa chạy lăng quăng khắp nhà, nhìn hài hài. Thằng nhỏ thì leo trèo như khỉ, còn con bé thì cứ nhè cái nồi bự mà nhảy vào đứng trong đấy╮(╯_╰)╭
Túm lại là mấy đứa nhỏ rất xinh, rất khỏe và rất nghịch ≧▽≦

p/s: cộng thêm điểm cho bạn chủ nhiệt tình tư vấn và nhiệt tình nhắc nhở tớ vì tội siêu đãng trí và siêu chủ quan nhóe. ♉( ̄▿ ̄)♉

oiromeoio

T.Viên Năng Động
Đã nhận được 2 bé mèo hôm qua nhé ↖(^ω^)↗, các bé rất đáng yêu. Mỗi tội ship bằng tàu nên đến nơi nhìn 2 đứa siêu dơლ(¯ロ¯ლ) , nhìn mà vừa bực, vừa buồn cười vì ở trong lồng mà đã nghịch như quỷ rồi. O(∩_∩)O
Sáng nay lôi 2 đứa ra tắm, cuối cùng thì lại xinh xẻo như cũ~(‾▿‾~). 2 đứa chạy lăng quăng khắp nhà, nhìn hài hài. Thằng nhỏ thì leo trèo như khỉ, còn con bé thì cứ nhè cái nồi bự mà nhảy vào đứng trong đấy╮(╯_╰)╭
Túm lại là mấy đứa nhỏ rất xinh, rất khỏe và rất nghịch ≧▽≦

p/s: cộng thêm điểm cho bạn chủ nhiệt tình tư vấn và nhiệt tình nhắc nhở tớ vì tội siêu đãng trí và siêu chủ quan nhóe. ♉( ̄▿ ̄)♉

hehe nhìn mèo ưng rùi chứ :D . cặp mèo kia về cùng bẩn không kém, cô chủ cũng lấy khăm ướt ra lau, lau song là tụi nó phá :)) . được cái tụi này khoẻ mạnh sau 1 chặng đường dài 2 ngày là vui lắm rùi

Kidu

YTC Developer
lúc mới về tớ cũng lấy khăn ướt lau, nhưng cuối cùng cũng phải bó tay vì các em nó bẩn chuyên sâu rồi╮(╯_╰)╭. cơ mà tắm xong thì nhìn yêu không thể tả, cơ mà thằng kia mặt nhìn côn đồ quá cỡ, cứ lầm lầm lì lì nhìn đến là hài, thả ra là không chịu vào nhà vì lạ nhà, đến hôm nay thì ở trong nhà không chịu ra vì sợ người lạ. ≧▽≦
mà hôm nay thì tụi nhóc bắt đầu quấn chủ rồi, dễ thương quá cỡ O(∩_∩)O

oiromeoio

T.Viên Năng Động
tụi này quấn chủ lắm. ôm ấp cũng dễ mà lạ nhà thì kêu ít hum rùi im luôn :D. được cái thằng đen nó nghịk lắm đấy.

kuntay

¶«µñ♥¶_°¬ƒ€♥¶«eo
anh ơi còn con cuối cùng có fix koh ak.hihi. Nếu đc cho em cái giá fix hết cỡ naz. em la sinh viên cuối tháng rồi đang kẹt tiền. 1 em mèo = cả tháng ăn của em rùi. Nếu hợp lí kiếm tiền mua mju xinh nào. nhìn thjx quá.

kuntay

¶«µñ♥¶_°¬ƒ€♥¶«eo
sao em gọi cho bác chủ koh liên lạc đc vậy ak. Cho em xin giá fixx đi ak.