• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hải Phòng yêu thú cưng.com

Konica.dog

Hải Phòng thành phố tôi yêu.
Chào tất cả Anh chị em yêu thú cưng tại HP. Mình lập top này mong giao lưu học hỏi để thú cưng HP ngày càng phát triển, tạo sân chơi bổ ích vào những ngày cuối tuần. Nếu cả mhaf ủng hộ thì chúng ta thành lập hội nhé. Mình ủng hộ miễn phí ngày thành lập hội luôn :Cmon baby_kusit:

meo~mun

minh cung muon tham gia nhung hien h minh chua co bat cu thu cung nao ca vi 2 e cho va 1 e meo cua minh vua moi mat cach day 1 thang khi minh phai nam vien. nho nguoi trong nhung k biet lam sao ma cac e ay van mat

mình hp nè.cho mình tham gia vs nhé.mình ở kiến an
nhà mình nuôi 1 chú mèo đen,hiện e ấy đang đẻ dc 6 e nữa trông yêu ơi là yêu.các bé ấy mới ra đời dc khoảng 1 tuần thôi

ChjP

T.Viên Năng Động
Konica.dog said:
Chào tất cả Anh chị em yêu thú cưng tại HP. Mình lập top này mong giao lưu học hỏi để thú cưng HP ngày càng phát triển, tạo sân chơi bổ ích vào những ngày cuối tuần. Nếu cả mhaf ủng hộ thì chúng ta thành lập hội nhé. Mình ủng hộ miễn phí ngày thành lập hội luôn :loa_loa:

ChjP

T.Viên Năng Động
Konica.dog said:
Chào tất cả Anh chị em yêu thú cưng tại HP. Mình lập top này mong giao lưu học hỏi để thú cưng HP ngày càng phát triển, tạo sân chơi bổ ích vào những ngày cuối tuần. Nếu cả mhaf ủng hộ thì chúng ta thành lập hội nhé. Mình ủng hộ miễn phí ngày thành lập hội luôn :loa_loa:
Chao ak nha minh o HP mong dc tham gia dien dan va lam quen vs tat ak cac ban ..2.hjhj so đt minH 0934332917