• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hỏi vè tiêu chuẩn chó phốc hươu

chó fox bán trôi nổi bây giờ lai quá nhiều.ai biết cách phân biệt chó foc con thuần hay k thuần chỉ giúp mình với.chó con mấy tháng tuổi thì phân biệt được.ai giúp mình với.

do thi hoai

E ko tự nhận là cao thủ nhé,chỉ nói lại những gì dc thinh giáo sau bao ngày lê la.
Đại loại là...
Tai dựng mỏng còn gọi là tai giấy
Mặt quả xoài (như mặt hươu)
Ngực nở,bụng thắt (dáng dấp chó săn)
Chân cao dài miên man,khô
Lông ngắn sát chặt
Còn đây là chú fox hươu 1 tuổi rưỡi nặng 2kg nhà e,thợ chó đến hỏi mua ko dc nên thỉnh thoảng lại mang chó cái đến fang :)).
Chết hụt một lần,bị đi ngoài hồi 6 tháng tuổi,thuốc men chữa chạy các nơi ko ăn thua,hai vc e chảy nước măt chấp nhận mất nó rồi thì hai đứa trẻ nhà e cho vào túi nilon xách ra công viên chơi,nó bò ra khỏi túi rồi ăn cỏ như người ăn rau,sau hôm đó tự dưng nó nhuc nhắc ăn cháo rồi từ da bọc xương nó đã ở lại với gd e tới bây giờ,trông nhà thì đừng hỏi bác ạ,e chỉ cần úp bàn tay là sẽ năm xuống đến bao giờ gọi nó mơi đứng dậy

No of

Mọi ng ơi, tớ định mua 1 em fox hươu lông màu lạ. Trắng. Giá hạt rê . K biết có vấn đề j k ạ. Màu trắng fox hươu ít khi thấy.