• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hams ham ngủ

heocon027

nacoolshop.com
chào cả nhà, mình mới chơi hams nên không có kinh nghiệm nhờ ae giup đỡ
Mình mới mua cặp hams socola đực và trà bông cái
Mới mua về bỏ vào chuồng thì mấy ẻm thích rồi chơi khỏe lém, nhưng tới hôm sau thì ngủ li bì đến cả ăn cũng không chịu zạy an, ngủ một tý lại tìm chổ mới, mình nghe nói hams sống về đêm nhưng sao đêm vẫn ngủ li bì, không chơi hay chạy nhảy phá phách đào bới như lúc mới mua về
nhờ ai có kinh nghiệm thì chỉ giúp em
thanks cả nhà

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
uhm hams thích ngủ lắm nhưng mà hams của bạn ngủ nhiều quá cũng phải kiểm tra lại,có thể là em nó bị bệnh rùi đó,hic :hmmm: :hmmm:

heocon027

nacoolshop.com
ui mod ơi, mình mới chơi nên ko biết, chỉ mình giúp với
tối qua tụi nó quạy dữ lawss, sáng nay thấy chuồn mùn cưa vung vãi lung tung
mình dọn lại chuồn, rồi để mấy bé qua hộp catton khác, sau khi bỏ vào lại thì chơi một chút là ngủ cho tới giờ lun
huhu, nghe mod nói nó bịnh mình muốn khóc rồi, huhu

milkchocolate

T.Viên Năng Động
có thể sau 1tgian dài vận động mệt mà lại bị thay đổi không gian đột ngột nên bé mệt
bạn cho mình hỏi hams đã ngủ bao nhiêu tiếng rồi? theo dõi sát các bé, nên có số đt của các bác sĩ thú y uy tính để phòng trường hợp gấp gáp có thể gọi hỏi ngay nhé bạn

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
bạn có để các bé trong phòng điều hòa không vậy? nếu có thì các bé ngủ đông rồi, bạn nên để các bé ra 1 phòng ấm ấm hơn thì các bé sẽ tự dậy nhé