• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM 4 bé Mèo Xiêm lai vừa cai sữa mẹ- giá rẻ

flora_ph

Pets are my love
Bé mèo Xiêm nhà bạn mình vừa đẻ 4 bé mắt xanh, cực cuke nhưng 2 bé bị lai. Các bé đã gần 2 tháng, rất mạnh khỏe. Mình bán rẻ cho bạn nào thật sự yêu mèo nhé! Giá 1 bé là 200k, mình tặng bé 1 bịch thức ăn đi kèm để bé về nhà mới nhé!
LH: 090.22.13579 Ms. Thảo

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Nhớ để khu vực sinh sống ngay tiêu đề topic nhé bạn, Q đã sửa lại. Chú ý nếu bạn bị nhắc nhở 03 lần trở lên, các Mods sẽ ban nick cảnh cáo bạn 7 ngày! Thân

txh1403

Phá phách member
Cùng 1 đàn đẻ 4 bé mà sao chỉ có 2 bé bị lai thôi là thế nào hả bạn ~_~. Ko biết lai với mèo gì nhưng mầu vẫn phân bố kiểu hyma như mèo xiêm,giá 200k và còn dc tặng thêm thức ăn thì ổn quÁ rùi.up cho bạn với mau post ảnh cho all xem mèo ntnao nhé

pknight

T.Viên Năng Động
up phát nào

xiaohuamao

YTC Developer
4 em đều lai hả bạn? mà lai mèo gì thế? 4 em màu lông đều giống nhau hay khác nhau? giá 4 em đều 200k chứ? nếu vậy mình sẽ mua hết 4 em nếu có màu lông đẹp.

p0n.lUz

ông già kute
éc mấy chị chừa fần cho em nhỏ này 1 pé đc kô ? em gạch 1 pé cầu mong mấy chị chừa fần em qua rước liền