• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM-Bị lạc mất chuột lang từ hóc môn ==> quận 10

meoden123

MỌI NGƯỜI ƠI , GIÚP ĐỠ MÌNH VỚI, HÔM NAY NGÀY 1/5/2012, VÀO LÚC KHOẢNG 4H30 -> 5H30, TRÊN ĐƯỜNG ĐI TỪ HÓC MÔN-> AN SƯƠNG -> TRƯỜNG CHINH -> LÝ THƯỜNG KIỆT, MÌNH CÓ CHỞ THEO 1 CON CHUỘT LANG , NHƯNG KHI VỀ TỚI NHÀ THÌ KHÔNG TÌM THẤY NÓ, CÓ LẼ TRONG LÚC CHẠY XE, NÓ ĐÃ NHẢY RA KHỎI XE , MÌNH ĐÃ CHẠY DỌC ĐƯỜNG TÌM KIẾM NÓ, NHƯNG KHÔNG THẤY NÓ ĐÂU, MÌNH HIỆN GIỜ RẤT BUỒN, VÌ MÌNH NUÔI NÓ ĐÃ 3 NĂM NAY,MÌNH KHÔNG THẾ SỐNG NẾU THIẾU NÓ, NẾU AI TÌM ĐƯỢC XIN HÃY LIÊN LẠC VỚI MÌNH NHÉ, MÌNH TÊN HUỆ, SỐ ĐT : 0120.345.2523, MÌNH SẼ HẬU TẠ CHO NGƯỜI TÌM ĐƯỢC, XIN CHÂN THÀNH CÁM ƠN.

heocoi

YTC Developer
bạn đi xe máy hả
zi khó tìm lắm ,có khi đi với chuột cống oy.con chó đi lac xa như zậy còn khó tìm .mong nó tìm được chủ thui

txh1403

Phá phách member
ọc,bài viết tiếng việt có dấu đầy đủ mà cái tiêu đề lại chống không thế kia,rút kn bạn nhé,để mình sửa hộ

meoden123

hix, bình thường mình cũng chạy xe lên đó chơi, cũng dắt nó theo , rất an toàn, không biết sao lần này nó hư quá, nhảy ra, mà mình cũng sơ suất, không để ý , bây giờ mình chỉ sơ trường hợp xấu nhất là nó bị xe cán thôi, hic, có ai thấy nó không, chỉ hộ mình với. :go_mo:

Love_angle03031709

T.Viên Năng Động
Thật sự trong bé này rất quen, hàng ngày đi học về mình vẫn thấy bán ở đường 3/2 giáp lê đại hành q11 nè :co_y_tuong_xau: Cũng màu tam thể nhưng không biết phải bé của bạn không? mình không để ý lắm

mangaka

YTC Developer
tìm lại đc chưa bạn?

txh1403

Phá phách member
mất chó ,mất mèo tĩm đã khó...mình nói thật là mất chuột thì bạn nên xác định trước tư tưởng là cơ hội là mong manh vô cùng đi

meoden123

Đã hơn 1 tuần rồi mà không có tin tức gì cả, bùn quá đi . Đúng là cơ hội tìm kiếm mong manh quá, 1 con chuột nhỏ bị lạc giữa 1 thế giới xa lạ. Nhưng mình hy vọng là nó đang sống vui vẻ, hạnh phúc ở 1 nơi khác. :go_mo:

meoden123

Thật sự trong bé này rất quen, hàng ngày đi học về mình vẫn thấy bán ở đường 3/2 giáp lê đại hành q11 nè :co_y_tuong_xau: Cũng màu tam thể nhưng không biết phải bé của bạn không? mình không để ý lắm

bạn ơi, cho mình địa chỉ chính xác đi, góc đường lê đại hành và 3/2 có phải ngay sthị lotte không?.hay ở đâu, khoảng mấy giờ thì ngta bán. Mình đi làm khoảng 5h30 về nhưng không thấy.

Love_angle03031709

T.Viên Năng Động
bạn ơi, cho mình địa chỉ chính xác đi, góc đường lê đại hành và 3/2 có phải ngay sthị lotte không?.hay ở đâu, khoảng mấy giờ thì ngta bán. Mình đi làm khoảng 5h30 về nhưng không thấy.

Từ lotter bạn đi về phía hết đường Lê Đại Hành cái đường lớn lớn có parkson Lê Đại Hành ấy đi thẳng tới chút xíu là cái ngã 6 lớn bạn nhìn bên tay trái ngay cua quẹo luôn, cái hướng nhà sách Phương Nam ấy. Có 1, 2 người bán thỏ, bọ đó. Bạn xem thử có bé nhà bạn không? Bạn đi tầm khoảng trưa trưa từ 11h mấy đến 3h hay 4h chiều người ta hay bán lắm. Lần nào mình đi học về là hay thấy lắm. :co_y_tuong_xau:

Love_angle03031709

T.Viên Năng Động
Mình mong trong mấy bé đó sẽ có 1 bé của bạn bị lạc vào đó khỏi phải đi kiếm xa xôi :good_job: Chúc bạn mau sớm tìm lại được bé nhé :gongxi-1:

Trần Bảo Huy

YTC Developer
thật sự rất khó tìm lại được, bé hams của mình lạc trong nhà thôi từ 3/4 đến h ko thấy tung tích j của bé hết :07: :07:
chúc bạn mau sớm tìm đc bé