• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM CÓ AI TẶNG MÌNH 1 PÉ SAMOYED HEM

Status
Không mở trả lời sau này.
E

emnammeo

Guest
Samoyed mà tặng được sao? Nó đắt ngang ngửa Husky. Ai mà tặng anh?

hoandang

T.Viên Năng Động
ơ..... hình như ngoài dường lê hồng phong thấy có 1 bác tặng samoyed đó. bạn ra đó xem có ai xin chưa. hihi....
đời cũng lạ, xin chó mà đòi hỏi chó mắc tiền mới chịu potay bác này. bạn đổi cái iphone3 32gb còn chưa dc em samoyed nghĩ sao mà đi xin vậy trời.

d_dragon2708

T.Viên Năng Động
ơ..... hình như ngoài dường lê hồng phong thấy có 1 bác tặng samoyed đó. bạn ra đó xem có ai xin chưa. hihi....
đời cũng lạ, xin chó mà đòi hỏi chó mắc tiền mới chịu potay bác này. bạn đổi cái iphone3 32gb còn chưa dc em samoyed nghĩ sao mà đi xin vậy trời.

bạn cho mình địa chĩ đc5 ko tk nhiu` nhiu` có ai tặng mình mỡ tiệc đãi mọi ng` liền :ngoi_xom: :th_haha_hammer:

tra tra

T.Viên Năng Động
Ra đấy xin chắc về hết quá trời tiền thuốc mà bé cún vẫn không sống được đâu!!! Nếu bạn ra Lê Hồng Phong xin cún đc thì mình nghĩ khi về, tiền chữa trị cho cún sẽ = tiền 1 em sam khỏe mạnh đó!!

mama

T.Viên Năng Động
Dù sao cũng chúc bạn sớm thực hiện được ước mơ! :)

Pilovepet

LOVE ANIMAL
HEM BIK' CÓ AI CÓ LONG` TỐT TẶNG MÌNH 1 PE SAMOYED HEM NHI~ HOẶC NHỜ MÌNH NUÔI HỘ CŨNG ĐC. NỬA TK TRUOC NHA YAHOO MINH` NE BABY_BEAR2708 :)

nhiều khi ước mơ chỉ là mơ ước... :) :)
Nhưng thôi mong sao bạn sẽ thực hiện đc

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
chắc a closed topic này nhé, topic này dành cho người nào thực sự cần. chuyện xin samoyed giống như bảo ngta quăng tiền ra cửa sộ vậy. sam ở HCM trên chục tr đó em

Status
Không mở trả lời sau này.