• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM-Câu lạc bộ dance cover

lekhoa2812

T.Viên Năng Động
hihi. vì topic này nhiều chủ đề quá nên mình cũng mạo muội lập cái chủ đề nhe >< số là như thế này ai cũng biết âm nhạc là một phần không thể thiếu trong cuộc sông của chúng ta , nó giúp mọi người kết nối với nhau một cách thân thiện và dễ dàng . Thành ra , mình tạo chủ đề này mong muốn các mem của YTC ai có khiếu ( hoặc không có khiếu ) thì đăng kí tổ chứ một lớp học dance nhe . Ai có sở trường về thể loại gì thì chỉ cho các mem khác để học còn mình thì sở trường của mình là cover các bài hát của HQ mà thôi. mấy bạn làm theo mẫu như sau nhe.
họ và tên : Lê Đăng khoa.
chiều cao: 1m71.
cân nặng : 62 ký.
yahoo: lekhoa2812@yahoo.com.vn.
số điện thoại : 01283854149.
sở thích : nhảy , mua sắm , nuôi chó.
Sở trường : dance cover.
hihi.đây là mẫu thử nhen, các bạn hãy mạnh dạn đăng kí để chúng mình cùng tạo ra một câu lạc bộ kết nối những trái tim nhen^^. Ai biết nhảy cái gì thì chỉ cái đó , hãy mạnh dạn đăng ký nhen. Tổ chức off thì chúng mình hẹn ở một chỗ nào đó trong nội thành rồi bắt đầu lắc nhen ( gần gần tí đừng xa quá ) thanks các bạn nhiều :good_job: :Onion35:

milkchocolate

T.Viên Năng Động
à há, mình cũng khoái dance cover lắm, có thể nhảy đc 1 đoạn bài sign, i'm the best, bang, bupple bop, roly poly (cái này trong lớp thấy tụi nó nhảy hoài, nhìn riết quen mắt nên nhảy đc 1 đoạn ^^), sorry sorry.........
nhảy trọn bài change, chitty bang
còn 1 số bài bik nhảy nhưng mà lâu ùi cũng quên 1 phần nên không dám kể, hehe
họ và tên :milk
chiều cao: 1m60
cân nặng : 51 ký. T^T
yahoo: milkchocolate264.
sở thích : nhảy, online, ngủ
Sở trường : dance cover k-pop
Ưu điểm: hồi ấy cũng tạm dẻo, uốn người ra sau đc và tẹt ngang dọc thành 1 đường thẳng sát đất lun, hehe ( giờ nghỉ lâu ùi nên không dẻo đc như thế nữa T^T )
Khuyết điểm: không có nhìu tgian, chủ yếu bật clip tập chứ tập trung nhóm ra tập thì chắc vắng nhìu. tiếp thu các động tác chậm
mình thì ở gần đường nguyễn thị minh khai đó

lekhoa2812

T.Viên Năng Động
hihi rất hân hạnh được chào đón bạn mà mấy bạn nhớ thêm cho mình cái giới tính nữa nhe mình là nam nếu mà đủ 9 hay 12 Người chúng mình hẹn ở cv lê thị riêng nhe ^^

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Cũng thích nhảy nhót này lắm :)) Vừa tập đc bài Nu abo xog :)) Nhảy vs con em vui phết. Ngày trước thì tập nhảy hiphop nhưng giờ thấy trào lưu này hot quá nên bà già này cũng đú theo xem sao :D
Tên: Hạnh Jen
Chiều cao: 1m63
Cân nặng: 47kg
Yahoo: cobebuongbinh_khotantinh
Sở thích: xem phim, nghe nhạc, nhảy và chơi với thú cưng

Nhưng mềnh ở HN cơ :(

Nhung90

T.Viên Năng Động
mọi người ai cũng nhảy được, tớ chỉ đi nhảy dây vs mấy đứa cháu thôi, k bít nhảy cái này :sadcorner:

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Cứ nhảy là ok mà :D Ko biết nhảy j thì cứ múa lung tung là đc r :D hehe tinh thần yêu dance là chính mà ^^

Nhung90

T.Viên Năng Động
như thế cũng gọi là nhảy rồi có gì pạn chỉ bảo ^^

bạn lấy tay mình giữ 1 chân rồi vừa nhảy lại vừa hát "nhảy lò cò cho cái giò nó khỏe, nhảy khe khẽ cho nó khỏe cái chân" chơi nhìu ng ai giữ đc lâu ng í thắng, hờ hờ, tớ toàn thắng tại bọn trẻ con giữ thăng bằng kém, tớ đã đạt giải cấp xóm rồi đấy :keke_hehe:

Nhung90

T.Viên Năng Động
hay thiệt chắc mình làm thử qué

haha, rủ mấy nhóc nhà cậu chơi í ^^

Nhung90

T.Viên Năng Động
uh hen tự nhiên chuyển hệ hồi nào không hay rồi

heee... từ khi tớ nhảy vào kêu là tớ chỉ bít nhảy dây :le_luoi:

hi tất cả anh chị trog ytc
em là chuột ngốc
sinh nam 98
em bjk" nhay baj` roly poly,oh,mr simple(một đoạn thui)
em có nhiều ưu diem là :biết bẹp ngang xuống đất tao thành 1 đường thẳng sát đất,bẹp dọc(tức là chân ở trước chân ở sau bẹp xuống thành 1 đường thẳng sát đất).em có thể đá chân cao lên ép vào cây cột tạo thành 1 đường thẵng...
^^ mog cho em nhap hoi

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
hi tất cả anh chị trog ytc
em là chuột ngốc
sinh nam 98
em bjk" nhay baj` roly poly,oh,mr simple(một đoạn thui)
em có nhiều ưu diem là :biết bẹp ngang xuống đất tao thành 1 đường thẳng sát đất,bẹp dọc(tức là chân ở trước chân ở sau bẹp xuống thành 1 đường thẳng sát đất).em có thể đá chân cao lên ép vào cây cột tạo thành 1 đường thẵng...
^^ mog cho em nhap hoi

Em chuột :x:X Chị yêu em quá.. :03: :03: :03: Chị đang rất thích Roly Poly mà ko biết nhảy :( Em dạy chị nha :03: :03: :03: Thế nhà em ở đâu nhỉ ???