• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM - cần bán 2 em mèo xù nè

boygay92

mình cần bán 2 em mèo xù 1 trắng 1 vàng
trắng là mèo cái
vàng là mèo đực
mình đi làm ban đêm nên ít chăm sóc đc nên 2 đứa nhỏ óm nhom óm nhách . hồi trước mới mua về chăm sóc kỷ lắm giờ làm biếng nên ít cho ăn . mẹ mình thấy tội quá nên chửi mình hoài mẹ nói nuôi được thì ráng mà cho ăn đầy đủ,mày đi chơi suốt nhìn 2 con mèo như bị siđa. nên mẹ mình kiu bán đi.hihiihi
bạn nào muốn mua thì liên lạc với mình qua sđt này nha . 0909.17.87.32 . giá cả thì các bạn cứ liệc lạc qua điện thoại với mình nha. còn đây là hình của 2 em mèo. 3 hình sau là lúc ẻm còn nhỏ mới mua về

boygay92

đt mình cùi bắp nên chụp hình 2 em ko đc đẹp , ở ngoài 2 em xinh lắm .mua về là chuẩn bị đồ cho nó đẻ đc rồi.em trắng ốm hơn em vàng tại vì mình thương em vàng hơn lúc nào ăn cũng cho em vàng ăn trước tới lúc bé trắng ăn thì chỉ còn có mấy hột cám à . thành ra bả chỉ có 1 tí da thịt thôi . hihihi . ai muốn ẩm 2 em về thì cứ lien lac wa sdt minh nhe tai minh it onl lam. cảm ơn các bạn

boygay92

sao đăng bài viết 1 tiếng rồi mà chưa có người xem ta

nkỏ supy

YTC Developer
bé trắng xih quá. bạn cho giá lun ik lười gọi quá :gongxi-1:

nkỏ supy

YTC Developer
sao bé vàg thấy xù nhưg bé trắg hog thí xù zạk bạn

boygay92

tại nó ốm đó bạn ơi. chứ ở ngoài nó xù lắm, chụp xa nhìn nó nhỏ xíu nên vậy đó

boygay92

sweetjuly : mình đi làm ban đêm ban ngày ngủ nên nhiều người gọi mình ko biết , các bạn cứ để lại tin nhắn đi . chiều mình sẽ nt họac gọi lại nè . tks các bạn nhé