• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hcm-Mình cần bán 1 bé rootweiler 1 tháng tuổi giá hợp lý

SaiGonDog2011

Mình đang có 1 bé rott cái đc 1 tháng tuổi,là root thuần chủng nhé vì cha mẹ đều là chủng.
Bé đã biết ăn cơm rồi,đã biết giỡn và cắn nhau với mấy chú cún ở nhà.

1 bé husky 1,5 tháng tuổi,màu đen trắng,mắt xanh như ngọc,rất cute và khôn ngoan.

Cún đã đc xổ giun rồi nhé.Mới hơn 1 tháng như rất hung dữ,cắn cả con chó nhật 3 tháng phải chạy.
Vì nhà mình nhỏ quá,k đủ dk nuôi bé nên nhượng lại cho anh em nào cần root và husky

Ae nào quan tâm thì lien hệ 01293211300 đến xem cún nhé.
Mình nói giá bé ra luôn cho AE dễ mua.Giá bé rott là 5tr nhe,bé husky là 6tr5(giá có fix cho bạn nào nhiệt tình)
Mua luôn 2 con sẽ có giá tốt :)

mình mới xỗ giun thôi,chưa chích ngừa nên để giá đó,chích ngừa rồi thì sẽ có giá khác.

Đây là hình thật của cún:

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
hjx a bóp cổ chụp hình hjx hjx :sadcorner: .chúc pé mau về nhà mới

khoamax

T.Viên Năng Động
pé dễ thương quá up cho pé mau có chủ mới nà

Nhung90

T.Viên Năng Động
chẳng dám nuôi nữa thôi, em nuôi giống ta thôi, cũng muốn chơi 1 em thật đắt tiền mà giống nhập ngoại thì em sợ lắm nó ốm nhìn sót ruột lắm, rồi đi làm đi ăn cũng k yên tâm lắm, thôi em xin chừa, từ h sẽ tìm bé nào khoảng 7-8 tháng mới dám mang về T_T

chẳng dám nuôi nữa thôi, em nuôi giống ta thôi, cũng muốn chơi 1 em thật đắt tiền mà giống nhập ngoại thì em sợ lắm nó ốm nhìn sót ruột lắm, rồi đi làm đi ăn cũng k yên tâm lắm, thôi em xin chừa, từ h sẽ tìm bé nào khoảng 7-8 tháng mới dám mang về T_T

nuôi chứ sợ gì.sang tuần bắt về luôn.k lằng nhằng.vì tình yêu rott.cố lên!!!!!!!!!!!