• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM-mùn cưa cát tắm thức ăn cho hams đây!

duongbebe

hinệ giờ mình có bán mùn ưa,thức ăn và cát tắm cho mí pé!
mùn cưa của mình giống giống chà bôgn,thấy ngoìa trang trại nhỏ cũg có! xốp,mềm,ấm cho mí pé nữa,thơm lắm,có 3 mùi là lavender,hoa lài và hoa hồng nha!xài tiết kiệm lắm^^,hình đây nè

giá là 30k/kg,có 2 mùi,lavender và hoa hồng,mùi thơm dai lắm^^hút ẩm rất tốt khi hams tè hay ị^^khi hams tè vào và sậm màu sẽ thấy ngayvà chỉ cần lấy chỗ đó bỏ và thay miếng khác vào,kobị trộn lẫn như mùn cưa thương,tiện lợi và tiết kịm,đẹp chuồng nữa
còn 1 loại mùn cưa nữa,là hàng độc quyền của mình,chưa nơi nào có nha,nhìn bên ngoài thì có giống hưngcủa mình mềm mị hơn nhìu lắm lun,thơm dai nữa^^cả 2 loại mình đều ép hết ko khí ra ngaòi nên nhẹ cân lắm,1kg nhìn vậy mà nhìu lắm đó nhoa^^2 bịch giống vậy nè,ép hết cỡ hixhix,laọi này 35k/kg,chưa có nơi nào có!cả 2 đều thơm cực,lấy tay bốc 15' sau lấy tay lên ngủi vẫn còn thơm^^bảo đảm bỏ 1 tí vào thoy là nguyên chuồng thơm^^

típ theo là cát tắm,mịn như phấn,tắm rất là mượt lông,mùi thơm dễ chịu nha,giá là 18k/kg,2 kg là 35k!

còn típ theo là thức ăn,bỗ dưỡng lắm nghe,hams nhà mình mập ú ù u lun^^
trong thức ăn có đậu xanh,đỏ,đậu nành,đậu trắng,mèđen,trắng,kê,bắp khô,hạt hướng dươg,sâu khô,thức ăn của dog hảo hạn,cà rốt khô,đậu phộng....

mè vàkê mình trộn để riêng nha,vì nếu để chung thì nó sẽ bị lắng xún dưới cùng,ko đều.
đây là hình mí pé ở nhà nì

giá thức ăn là 60k/kg,mua nửa kg là 33k nha^^
mình ship khi mua 100k trở lên nha,tùy theo từng nơi mà mìh tính phí ship khác nhau,gần thì free^^
địa chỉ nhà mình là 47 Học Lạc F14 Q5,gần thuận kìu plaza đó nhe^^
bạn nào mua thức ăn thì dặn trước mình 1 ngày để mình trộn,khỏi sợ wá đát^^
đt: 0937 88 66 35
yh: chi_duong_heo_ne@yh.com mình tên Dươg nha.
thanx mấy bạn đã đọc hihi